Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba Msaada wa Haraka WanaJF: USB MASS STORAGE DEVICE not detected on PC

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by SaidAlly, Sep 7, 2011.

  1. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    WanaJF nimerudi tena bado naomba msaada wenu!

    Nilikua siwezi kufungua external Device yangu ikidai niiformat, nimepata ushauri mbalimbali na nikaufanyia kazi, kilichotokea baadhi ya software nilizojaribu karibu zote zinahitaji location ya device isipokua moja ilidetect lakini ikawa inauwezo wa kurecover few mb za sehemu ya file, nikitaka full recovery inahitaji licence key ni nunue. Katika pitapita huku na kule kilichijitokeza sasa pc haidetect kabisa hiyo device ila nikiiconnect inawaka indicator yake na pc inatoa sound ya kudetect lakini location (G: au D:) haionekani kwy my computer. Nikiingia kwy control pannel under Printers and Devices naiona hiyo device ikiwa na caution sign ya njano na nikiingia kwy device manager nakuta kwenye Usb root hub ambayo hiyo device ipo kuna hiyo tena caution ya njano.

    Nimehangaika nayo nakupata error code 10. Nime google kufix hiyo error bila mafanikio. Updater zote hazinisaidii tena zingine zinaniambia driver properly updated lakini kitu haisomi.

    Naomba msaada wenu sana maana kuna documents zipo humo kwy external drive nikizipoteza siwezi zipata milele au inaweza kunicost miaka mingi pia kibarua kinaweza ota majani maana kuna docs nyingi za ofisi nilikabidhiwa nizifanyie kazi kisha nikabidhi reports, watahisi nimezidestroy makusudi coz kuna auding reports nyingi na zote muhimu na hakuna any copy anywhere kuhofia zingeibiwa.
    Deadline imepita wiki ya 3 sasa sina majibu na visingizio vimeniisha.

    Natanguliza shukrani nikiamini hapa JF nitafanikiwa. Asanteni.
     
  2. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inaweza ikawa ishakuwa compromised ndio maana haiwi detected.
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Peleka kwa mafundi wa kuaminika ambao wanazo program za ku recover file.
     
Loading...