Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada:shule binafsi za EGM au ECA?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KVM, Mar 24, 2012.

  1. K

    KVM JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,678
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Nina mtoto wa dada yangu ana point 26. Matokeo yake hayakuwa mazuri naamini ni kutokana na kusoma shule za kati.
    English C
    Geography C
    Maths D
    Physics D
    Biology D
    Chemistry D
    Kiswahili D
    Civics? D
    History D.

    Dogo alipenda sana kwenda High School. Lakini sijui hata shule moja ya kulipia. Ningejitahidi kumsaidia. Inaelekea anapenda kwenda University akafanye masomo ya Uhasibu. Naona ingekuwa vizuri achukue combination ya EGM au ECA. Ni shule zipi nzuri za Private abnaweza kupata kwenye mikoa ya Ruvuma, Iringa, Mbeya, Morogoro?


    Au kuna mtu ana ushauri mwingine wa kumwezesha kuingia chuo kikuu kusomea uhasibu?
     
  2. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kwa mikoa uliyoitaja sijui,ila Arusha kuna shule inaitwa Edmund Rice Sinon Secondary School,ni nzuri japo sijui kama wanachukua hzo point.Lakini pia mwanao anaweza kuanza na certificate ya uhasibu alafu akapanda taratbu,ila kwa matokeo ya mwaka jana yalivyokuwa,kwa hzo points zake utapata shule kabisa.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Asome Eca wakat o-level hakufanya book keeping wala commerce?au unadhani huwa wanajiendea tu?
     
  4. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    ECA?,hapana sishauri hata kidogo kutoka na msingi wake o'level...nashaur apige EGM or HGE na atamudu tu huo uhasibu chuon,.kwa mbeya kuna shule nyng nzur kwa combinations hzo mfan Sangu(ni nzur sana-mi nimesoma hapo) yan uhakika wa div 1 or 2 ni mkubwa akihudhuria clac,. FOREST HILL,PANDAHILI na MBALIZI zote ni shule committed kbs,Meta sec dah ya hovyo labda wawe wamebadilika miaka miwili hii. Kwa iringa ni shule moja tu HIGHLANDS sec ipo poa kbs..
     
  5. K

    KVM JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,678
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Huwa hawajiendei tu? Mimi nilidhani hivyo.
     
  6. K

    KVM JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,678
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160

    Asanate sana.
     
Loading...