Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naomba msaada ndugu zangu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Long'ututi, Jan 23, 2012.

  1. L

    Long'ututi Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nina assignment muhimu nimegoogle na discussion bado hakijaeleweka swali ni hili discuss what appears to be central theme to all religions and how it contributes in the construction of a society
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwibukie ticha mwambie akupe source of informations za hilo swali
     
  3. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo unataka ulikute google kama lilivyo hebu shughulika.
     
  4. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Uko chuo gani?
    Uliingia na dv ngapi?
    Unaonekana legelege sana,
    mod toa huyu mtu hafai kuwa gt,
     
Loading...