Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada : Nakala ya sheria za mikataba tanzania.

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by baina, May 25, 2011.

  1. baina

    baina JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wa tz wenzangu naomba mwenye kuweza kuwa au kupata sheria za mikataba kwa tanzania animwagie copy hapa ninashida nayo sana. Ndugu nisaidie kwani muda si mrefu haki yangu nitanyanganywa. Nataka niichimbe na kuielewa vizuri. Shukrani mbeleeeeeeeeeeeeeee.
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mikataba ipi umanaanisha hapa
     
  3. baina

    baina JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mikataba ya ajira.
     
  4. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tembelea website ya bunge sheria zote zinapatikana hata hiyo Law of Contract Act. CAP.345
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Hapa nadhani sio kwamba unatafuta ile sheria ya Mkataba as the Law of Contract ila nafikiri hapa unatafuta Mkataba wa Ajira may be wa kumuajiri au kuajiriwa
     
  6. mbasajohn

    mbasajohn JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    just nenda google na andika 'the law of contract of tanzania' utaipata yote na kuisoma upendavyo
     
Loading...