Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba msaada jinsi ya kufungua iPOD ikiwa Disabled

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Joyandy, Sep 20, 2012.

  1. J

    Joyandy New Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba mnisaidie jinsi ya kufanya kuweza kufungua iPOD ambayo imekuwa disabled please.
     
  2. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Vp inaonekana kwenye computer ukiichomeka. Kama ndio basi tatizo lako ntakusaidia. Nijulishe hilo kwanza.


    Sent from my BlackBerry 9930 using JamiiForums
     
  3. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    unataka kuifungua vipi?
     
  4. leh

    leh JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    nafikiri kwanza ange eleza ni disabled kivp, ni aina gani ya ipod, na mengineo.
    maswali watu wavyouliza humu ndani.. tsk tsk tsk
     
  5. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    leh yeah wanauliza maswali bila details zozote za muhimu sasa inakuwa ngumu kujua tatizoespecially kifaa chenyewe hatukioni hapa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. J

    Joyandy New Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes brother Baraka ukiichomeka kwenye computer inasoma lakin kwenye screen inaonesha ''ipod dissabled connect to itunes'' ni Apple ipod
     
  7. nurbert

    nurbert JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 1,906
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    haha haha
    [​IMG] its easy hata mm yangu imentokea mara kbao! Fanya hivi! kwanza uwe na latest itunes then uwe na internet yenye speed! Nakushaur uwe na voda au ttcl

    1 chomeka kebo kwenye pc ! I pod usiichomeke
    2 zma ipod yako ! Then skilia i pod yako kwa sekunde kumi then chomeka cable then itatokea hivi[​IMG] au inaweza kuwa tofaut kdogo kutegemea na ios yako

    Then hapo kwenye pc itakupa maelezo click yes then restore ipod [​IMG]

    hapo itunes itaanza ku download software for restore your i pod your done!

    Pia ukipenda hyo hatua ya ku hold home buton unaweza hold buton ya kuzima na home kwa pa1 then baki umeshkilia mpaka ikuwekee hyo alama ya cable na cd au alama i tunes ! Itategemea version ya ios yako!

    Pia pitia na vdeos
    hiii hapa
    na hiii
     
  8. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pole kwa kuchelewa kukujibu ila msaada wa mkubwa juu hapo umejitosheleza. Fuata na itakua poa! Ikigoma PM me ntakusaidia physically. Usijali hutolipia ni msaada tu ntakupa.
     
  9. J

    Joyandy New Member

    #9
    Sep 22, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks alot waungwana it works 100%...God bless you kwa msaada wenu
     
  10. a

    allan kimati Member

    #10
    Sep 22, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hallow utanisaidiaje kujiunga na internet kwenye my pad P2 tablet
     
Loading...