Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba mchango wamawazo hapa.

Discussion in 'Jamii Photos' started by GIB, Jun 1, 2012.

  1. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana jf kwenye tembea tembea yangu nimekutana na picha hii.
    naomba comments zenu.
     

    Attached Files:

  2. h

    hans79 JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ndo maisha bora kwa kila mtanzania.
     
  3. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Changamoto kwa peoples power hizo, ni vyema kuzijua mapema.
     
  4. luvcyna

    luvcyna JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 880
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Takukuru wamelala usingizi wa pono, don tel me hawana ofisi kigoma!!
     
  5. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli? nawasiwasi nahaya maisha bora.
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sikuwa nina nia ya kuchangia leo lakini hii imenisukuma kutoa machache niliyo nayo.Binafsi hii naiona kama changamoto kwa wapiganaji wa CHADEMA kuzidi kuwawashia moto hawa jamaa wa chama tawala,tangazo kama hili linaonesha wazi kuwa wameishiwa na sera na uwezo wa kutatua kero za wananchi kiasi cha kufikia kubuni mbinu za kuwahonga watu mchele na sukari kwa kisingizio cha punguzo la bei.Kama kawaida yao walivyokuwa wakitoa ubwabwa wakati wa kampeni,wameona waanze kuwarubuni wananchi mapema.Ni aibu kwa chama kilichokuwa madarakani zaidi ya miaka 35 kuja kwa wananchi na sera kama hizi.Kwa wapiganaji wa CHADEMA hii ni nafasi nzuri kwenu,kwani huu ni mtaji mzuri endapo mtaweza kuutumua kwa kuwaelemisha wananchi juu ya kushindwa kwa watawala waliopo madarakani hadi kufikia kwenye siasa za nyanya na vitunguu sokoni,Kila la kheri wapiganaji..
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    sasa ninahisi hawa CCM wanatimiza moja ya nabii za mpinga kristo washafanya kadi yao ndio ile chapa ya 666...lol!
    wananchi wa kigoma na tanzania kwa ujumla ogopeni CCM.
     
  8. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ukiangalia kiundani utagundua hiyo ni joke kwa wanachama wa CCM.
    Kwa lugha nyingine tangazo linawashangaa wanaong'ang'ania kadi za CCM na hali maisha kwao bado ni magumu, bidhaa sokoni bei ya juu na zaidi hawana umeme.
     
  10. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa kumbukumbu zangu hiyo picha ni ya wakati wa kampeni mwaka 2010. Mleta maana amejifanya kama ameiona mwenyewe leo ilihali amkopi kutoka kwa wenzie. Hii ni mbinu ambayo CCM walishaitumia mwaka 2010 na bado hawakupata kura za kutosha huko Kigoma.
     
Loading...