Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kuwajua waliotangaza nia kugombea ubunge jimbo la ukonga na ilala

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mdanganyika2009, Apr 14, 2010.

  1. m

    mdanganyika2009 Member

    #1
    Apr 14, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF naombeni mwenye kuwajua wanaotarajia kugombea ubunge jimbo la Ukonga na Ilala ikibidi nawasifu wao.

    Ninatanguliza shukrani zangu za dhati
     
  2. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inategemewa Makongoroo Mahanga atasimama tena jimbo la Ukonga. Kuhusu wasifu wake...tafadhali tembelea tovuti ya Bunge.
     
  3. m

    mdanganyika2009 Member

    #3
    Apr 14, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Phares udumu daima, Huyo mtoa rushwa kajichokea zake Plz naomba mwenye taarifa za wote wanaogombea wandugu mnimwagia hapa.
     
Loading...