Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kupokelewa wana JF

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Nsengimana, Jan 16, 2011.

  1. N

    Nsengimana Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina kila sababu ya kutanguliza salaam zangu za heshima kwa wanajamii wote,kwa muda nimekuwa nikifuatilia thread mbalimbali humu JF kabla ya kujiregister rasmi.Kutokana na msisimko niliokuwa nikiupata kwa jinsi wa2 wanavyochangia hoja na kuchalengiana nimeona ni bora niingie kati ili niuone uhondo wa ngoma kwa kuicheza mwenyewe nicje nikaachwa na msemo wa wahenga!Salaam wote.
     
  2. c

    chetuntu R I P

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu sana.
     
  3. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    karibu jamvini mdau
     
  4. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [​IMG]:welcome:
     
Loading...