Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujuzwa kuhusu chuo hiki

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by nyaunyau, Mar 27, 2011.

  1. nyaunyau

    nyaunyau Senior Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 112
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Chuo kiitwacho MODERN COMMERCIAL INSTITUTE kipo mtaa wa nkruma clock tower kinajitangaza kwamba kimesajiliwa na NACTE kutoa mafunzo kwa ngazi ya Diploma kwenye tovuti yao nikiperuzi kwenye mtandao NACTE sioni kwenye list,kuna kijana wangu anasoma pale amelipa ada yao 1400000 Tshs kwa mwaka.naomba kwa anaye elewa kuhusu chuo hiki atujuze kwa faida ya wote.
     
  2. d

    deecharity JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    cna uhakikaka sana ila hv vyuo ckuhz utapel mwngi sana km unauwezo nakushaur mlete mwanao st.joseph institute of it, ni chuo cha wahnd wanatoa dploma ya cmputer science kwa tsh m1.3 kpo ruvuma then elimu ya uhakika kuliko upoteze m1.4 then ujegundua imepotea bure, npo hapa nachukua bachelor.
     
  3. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiki ni moja kati ya vyuo vingi ambavyo havitambuliki,ukimaliza diploma yako utashindwa kujiunga na vyuo vikuu vingine Tanzania na kwingineko usidhubutu kupeleka fedha zako maana utazipoteza pamoja na muda wako,nakushauri utujulisha hapa JF kozi unazotaka ili tukujuze vyuo mbadala,kwenye utaratibu wa NACTE kuna chuo kuwa registered na kuwa accredited,hatua ya mwanzo baada ya chuo kuanzishwa ni registration halafu accreditation,muhimu si kusajiliwa bali ni kuwa accredited maana hii ndio ruhusa kamili ya kufundisha kozi fulani,hivyo sikushauri kwenda huko kwani hakina accreditation wala registration bali ni utapeli mtupu.
     
  4. T

    Twonyi Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MODERN COMMERCIAL INSTITUTE hakijasajiliwa na NACTE
     
  5. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuwe makini na vyuo vya mifukoni, regardless how desperate we are kutaka kusoma ila tujiridhishe kwamba una full detail za chuo husika,mtaishia kutapeliwa bure
     
  6. m

    mja JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NINGEKUSHAURI, katika website yao NACTE angalia namba za simu wapigie upate uhakika, labda bado hawaja-update website yao ku-inckude hicho chuo..

    good luck
     
  7. T

    The Priest JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ndio nini hicho?
     
  8. d

    drgeorge Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nenda NACTE
     
  9. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    check na NACTE upate uhakika! Mmmmh! Vyuo vingine banaa..
     
Loading...