Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujua kuhusu vyuo vya mifugo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Barinasyo, Jul 17, 2012.

  1. B

    Barinasyo Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa kwa mwenye taarifa anijulishe kama wizara ya mifugo na uvuvi imetangaza majina ya waliochaguliwa kujiunga na masomo mwaka huu msaada tafadhali
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Halafu baadaye mnaanza kulalsmika ooh kazi hakuna wakati mnaenda kusoma mambo ya kupe na ndorobo..someni mambo ya fedha
     
  3. D

    Dine Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huko huko kwenye kupe na ndorobo ndiko kwenye ajira za moja kwa moja kuliko huko kwenye fedha ambako mpaka mtoe rushwa ndo mpate ajira
     
  4. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    majina ya kujiunga na masomo kwa ngazi gani?
     
  5. B

    Barinasyo Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngazi ya diploma rafiki
     
  6. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    na kama una degree,nahis uliipata kwa ku-desa!!! hapa ndugu ume kurupuka toka kwenye usingiz wa juzi!!! ndugu haya ni mawazo MGANDO!!! inaonyesha ni kiasi gani ulivyo na mawazo finyi kama tundu la sindano ya kushonea nguo!!!!!!
     
  7. DEMBA

    DEMBA JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 6,308
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    kama uliomba majina bado hayajatoka,ila kama bado dedline ilikuwa tar 30 juni so imeshapita.
     
  8. DEMBA

    DEMBA JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 6,308
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    hivi wewe kigogo akili yako ndo imeishia hapo, unataka watu wasome mambo ya fedha? fedha zenyewe zipo wapi? mafisadi wametafuna zote.. mifugo sasa hivi ndo fan inayotoa ajira za moja kwa moja kama ualimu. vyuo hivi vinaitwa LITI. vipo mpwapwa, songea,Arusha,tanga na moro. usidanganye watu kila fani ina umuhimu wake.
     
  9. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    mkuu bado hawajatoa, hata mm mwnyw nasubiria.
     
  10. m

    myasis Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Mifugo for life. Ng'ombe, mbuzi, kondoo, kuku nk. Ndo wanao2weka mjini. Nabadilisha majani kuwa maziwa au nyama
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Je Chuo cha nyuki yametoka?
     
  12. Mr.genius

    Mr.genius JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    namalizia general agriculture yangu nisome rasmi diploma ya mifugo
     
  13. Prince M Mwakyusa

    Prince M Mwakyusa JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2015
    Joined: Jul 2, 2015
    Messages: 256
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Mm sijasoma masomo ya sayansi ila Nina ufaulu mzurii wa somo la Biology vipiii naweza kujiunga na kusoma ktk vyuo vya Mifugo
     
  14. Prince M Mwakyusa

    Prince M Mwakyusa JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2015
    Joined: Jul 2, 2015
    Messages: 256
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Mm sijasoma masomo ya sayansi ila Nina ufaulu mzurii wa somo la Biology vipiii naweza kujiunga na kusoma ktk vyuo vya Mifugo msaada jman
     
  15. bab-D

    bab-D JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2015
    Joined: May 2, 2015
    Messages: 991
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 35
    Prince M Mwakyusa
    Nashindwa nikushauri vip. application zishapita labda usubiri mwakani, unaweza pata lakini inategemea.
     
Loading...