Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kujua kuhusu Kilindi Tanga

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Benzoic, May 6, 2012.

  1. Benzoic

    Benzoic JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 410
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Wadau wa JF nimepata dili Kilindi Tanga lakini sijui mazingira ya huko yakoje. Mwenye nazo anijuze
    NATANGULIZA SHUKRANI
     
  2. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ipo Tanzania jijini Tanga.
     
  3. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kUNA MADINI SANA NASIKIA, JAPO BADO IKO MWITUNI SANA
     
  4. Benzoic

    Benzoic JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 410
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kuwa mwituni sana sio ishu sana kaka ...vipi huduma za muhimu kama usafiri, maji na makazi bora?
     
  5. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    dili ni la muda mfupi au muda mrefu? Kupo poa tu ni kama zilivo wilaya changa zingine.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,176
    Trophy Points: 280
    Waja leo waondoka leo, lakini ukitaka kuondoka wanaloweka nguo zako.
     
  7. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kilindi bdo hapajachangamka sana ila kuna ardhi yenye rutuba sana.
     
  8. Benzoic

    Benzoic JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 410
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    dili la muda mrefu kama miaka miwili hivi kaka
     
  9. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tanzania hii hakuna sehemu mbaya kwa kuwa huduma zote muhimu zipo kila mahali. Nenda tu.
     
  10. L

    LEYANA LESINDAMU Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kilindi kuko poa lkn bei ya chakula ipo juu sana pale wilayani Songe. Usafiri wa dar to kilindi upo ni Tsh.17,000/= maji ni ya kisima yana chumvi,umeme upo wilayani na miji iliyopo kando ya barabara itokayo Handeni to Songe, guest zipo nyingi hata za buku 2. Wenyeji ni Wazigua, Wanguu, Wamasai na Wakaguru. Uchawi hasa "tego" ni kitu cha kawaida. Kuna ardhi nzuri sana kwa kilimo, madini ya aina mbalimbali na misitu ya miti ya asili. Vipi dili lenyewe ni hapo wilayani songe au ni vijijini?
     
Loading...