Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kueleweshwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Butho Mtenzi, Mar 11, 2011.

  1. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ahsaaaanteni majawabu
     
    Last edited: Jan 12, 2016
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Anaweza kama Mzunguko wake hauko stable. mara tarehe 24 mara tarehe 1 mara tarehe 10
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hawezi, mimba unapata kati ya siku ya 10 hadi 16 ukihesabu toka ulipoanza kupata mp. Ila unatakiwa uache siku mbili kabla na baada kwa tahadhari zaidi.
    Pia kumbuka condom.
    Halafu hii thread imekaa kijf doctor jf doctor....
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Pole my dear...
    Lakini hawezi kuwa mjaa mzito
    Husninyo kakueleza kila kitu..
     
  5. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    unaona kama ile mimba sio yako????? duh!! ilee tu bro kitanda hakizai haramu!!

    ila kuanza mp 24-28 alafu 30 mimba kuna uwezekano mkubwa ukazaliwa mtoto mwaarabu hapo.

    ila tuwasikilize wataalam zaidi!!
     
  6. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mh! Kwakwel cjui labda ujalibu kuonana na wataaramu alafu umesema dada yako kwann yeye binafsi asiende kuonana na madoctor ili wamshaur zaid
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
  8. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hawezi pata kabisa mpaka siku kumi zipite
     
  9. CPU

    CPU JF Gold Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Duuuh, kumbe hapa ni wanawake pyua
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    soma kwa makini Susy....sidhani kama umemuelewa na hujajibu swali lake....
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hehehehehe....huyoooooo
     
  12. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Butho...nadhani ulianzisha thread yenye mahudhui kama haya kule JF Doctor. Nimejaribu kukujibu kule lakini pia ntakujibu na hapa!

    Kwa kawaida wanawake wengi wana mzunguko wa siku 28. Wachache wana mzunguko mrefu mpaka siku 30, na wachache tena wana mzunguko mfupi mpaka siku 25 au 26. Yai huwa linatolewa (ovulation) kati kati ya mzunguko, yaani siku ya 14 kwa mzunguko wa kawaida, 15 kwa mzunguko mrefu, na 12 au 13 kwa mzunguko mfupi. Yai likitoka ndio laweza rutubishwa na mbegu za kiume ili kutunga mimba!

    Mbegu za mwanaume huwa zinaishi mpaka siku 3, hivyo zaweza kuwa hai na kurutubisha yai hata kama tendo la uumbaji/ndoa lilifanyika siku 3 kabla ya yai kutolewa (ovulation). Kwa hiyo basi, mwanamke ni salama kutopata mimba toka siku anapopata hedhi (bleeding) mpaka siku ya 10. Kisha anakuwa na hatari ya kupata mimba kuanzia siku ya 11 mpaka ya 17 (hii inajumuisha siku 3 kabla ya yai kutoka na kuendelea). Kisha anakuwa salama tena kuanzia siku ya 18 mpaka atakapoanza mzunguko mwingine tena kwa kuanza hedhi.

    Kukujibu swali lako....tarehe 24 (alipoanza bleeding) mpaka tarehe 30 (alipofanya tendo) ni jumla ya siku 7 tangu aanze bleeding. It is is extremely unlikely kupata mimba. Kuwa na uhakika na tarehe ulizotaja kwanza, kama hujakosea basi inawezekana sana ikawa sio mimba yako hiyo, au atleast mimba haikutunga hiyo tarehe 30!
     
  13. BWANYEENYE

    BWANYEENYE Member

    #13
    Mar 11, 2011
    Joined: Jun 2, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inawezekana ujauzito ni wako,sperm zinaweza kuishi mpaka siku tano,huu ni utafiti mpya uliofanywa na pia mwili wa mwanamke uko tayar mda wowote kutunga mimba.ukihesabu hizo siku,hata kama yai lilitoka siku ya 11,ujauzito ni wako.lea tu,akitoka kafanye DNA
     
  14. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Penye red pamenifurahisha sana ila ni kweli
     
Loading...