Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomaba kama kunamtu mweye uelewa na hili

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by samilakadunda, Oct 17, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ivi hii mikopo ya vyuo vikuu nitatizo la bodi yamikopo au ni vyuooni?kwani tunashindwa kuelewa,tulishazoea kuwekewa hata kabla ya kufungua vyuo,mwaka huu imekuaje,tunaomba tujuzanine ili tuliamushe maana hawarespond hadi waone kuna uhalibifu na uvunjifu wa amani,tumechokaa,kwanini chuo cha dsm wapewe na sisi bado?
     
  2. G

    Gavanor Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi,kwan huna nauli?
     
  3. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tatizo sio nauli aje chuo ataishije bila pesa ya kujikimu?
     
  4. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara zote huwa serikali ya J.K Inawasikiliza wapiga kelele, na hawa wapiga kelele wameshapata boom sasa sisi wengine tuliobakia tusubiri baada ya kulipwa kwa DOWANS ndio itakuwa ni zamu yetu, labada tushauriane kuwa tutumie utaratibu gani ili mawea yapatikane
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    acha kuongea pumba hapa. Mkopo wako unahusika vipi na malipo ya Dowans. Mlimani na Muhimbili wameshapewa. Nadhani ni vyuo wala si bodi ya mikopo.
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    pesa unayopewa na serikali hakuna bajeti ya nauli.
     
  7. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,683
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Kwa taarifa iliyotolewa na bodi ni kwamba ela yote imepelekwa vyuoni,kwahiyo kama ni ucheleweshwaji basi chuo ndio kina matatizo...kwa taarifa isiyo rasmi wenda hizo ela AKA boom chuo kinazipigia biashara na sanasana shughuri za kibenki.
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,152
    Likes Received: 2,392
    Trophy Points: 280
    mimi hapa nilipo nimeshaanza masomo lakini sijawekewa hela!nafikiri hawa jamaa wa bodi wanahitaji kujireform upya kwa maana kila staili wanayotaka kuianzisha inakuwa worse.
     
  9. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    chuo gan?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...