Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nanshangaa ag

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbuli, Apr 21, 2012.

  1. M

    Mbuli Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pamoja na utata wote na kutoelewana kwa kamati za bumge huyu a.g sijamsikia akichangia lolote. Hii inanipa wasiwasi na uelewa wake au ni kiburi cha kutotaka kusema lolote. Naomba mwenye kumuelewa vema huyu baba atujuze.
     
Loading...