Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"nani yuko nyuma ya mgomo huu? A BIG QUESTION

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by busar, Jul 4, 2012.

  1. b

    busar JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimefuatilia majadiliano kadhaa juu ya kichapo cha Dr. Ulimboka. Watesi wake inasemekana walimuuliza Swali muhimu sana " NANI YUKO NYUMA YA MGOMO HUU WA MADAKTARI?" ni Swali muhimu sana kwa mtekwaji, ndo msingi wa mateso, na huenda ndo dhahabu waloitaka, imekuwa Njema amanusurika kutuletea Swali hili muhimu,
    Na je yalikuwapo mengine? Ya ukubwa gani? Naamini intelligence zetu zina wajuzi wa kutoa jibu la hoja za aina hii? Au namna nyepesi ni kulikanusha kutokuwapo kwake, nje ya Hapo M15 yetu itakuwa na walakini?
    Kama ndivyo; nani anahusuka na Tutamkaji wa Swali hili? Je ni WAHUNI
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    huna jipya
     
Loading...