Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani Msafi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lawkeys, Feb 27, 2011.

  1. Lawkeys

    Lawkeys JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 1,108
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nimekuwa nikifuatilia threads za michango mbalimbali ya wanazuoni hapa jamvini. Nimeshuhudia watu wengi kwamba wanaitakia meme nchi yetu. Watu wanajazba kali dhidi ya ufisadi, rushwa na ubadhilifu wa mali za uma.

    Lakini bado nina wasiwasi kama kweli kuna msafi. Ni rahisi sana kuvutwa na msukumo wa kimapinduzi wa Libia na Misri, tukatamani hiki kibunga kipitie na kwetu huku. Shaka yangu juu ya Misri na Libia na sehemu nyingine dunia ambako kimbunga Karevolution kinapita, kwamba hivi watu wanasukumwa na nia ya dhati ya mabadiriko? au tu ni kama kipindi cha mkoloni kwamba, tukamwondoa lakini tulifanikiwa tu kubadilisha rangi ya mnyonyaji.

    Una hakika gani kwamba aliyeshika bango "tumechoka na ufisadi" kwamba yeye msafi. Nadhani tunapo yaona hayo tufanye mabadiliko kwanza ya nafsi. Hata kutumia muda vibaya kijiweni huo pia ni ufisadi. Tusije tukawa mafisadi kasoro nafasi. Kabla ya kufikiria ya Misri fikiri ya nyumbani kwako, mfano, unapo toka nje ya ndoa yako, unapomdhulumu mtu haki yake, huo ni ufisadi tu.

    Ufisadi, nina hakika haukui, ila nafasi ya kufanya ufisadi mkubwa ndio inaongezeka. Hivyo fisadi dagaa na fisadi papa hawana tofauti isipokuwa tu kwa kina cha maji wanapo ogelea. Most of us we are corrupt minus opportunity. Sasa, unapochangia thread za kimapinduzi usisahau mapinduzi yako binafsi.

    Tusishabikie tu! Kwamba tufanye ya Misri, hapana! Una uhakika kwamba fisadi dagaa akipelekwa kina kirefu hatakuwa Papa huyu.

    Challange kwako mwanamapinduzi. Usnikoti vibaya hapa. Ninataka mapinduzi ya kweli na mimi pia..
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ujumbe umefika mkuu!!! :rain:
     
  3. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Uko sahihi. Lakini ili siyo swala la imani. Hatuwezi kungoja wote waokoke ili sote twende pamoja peponi. Kama wachache wenye mwamko wanaweza kuleta mapinduzi hakuna haja ya kuwangoja ndumila kuwili. Tutawashughulikia baada ya kuidhibiti mbingu.
     
  4. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Usijidanganye kuwa unaweza kufanya mapinduzi then ukajiuliza what is next.
     
  5. t

    tarita Senior Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo?? Come out, tufanye nini?!!
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mapinduzi ya kweli ni yapi???
     
Loading...