Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani mjanja

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kamaka, Dec 2, 2010.

  1. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kulikuwa na watu kumi na moja wamening'inia kwenye kamba iliyoshikiliwa na helikopta,
    kati yao mwanamke alikuwa mmoja .
    Kutokana na uzito wao kuelemea kamba ikabidi washauriane ili mmoja wao ajitolee maisha yake na wengine wapone,

    mwanamke akaamua kujitolea akasema. Kwa kuwa yeye ni mama mwenye huruma na ana watoto pamoja na mume basi haina budi yeye ajitolee kwa ajili ya wanaume wote waliokuwa wameshikilia ile kamba .

    Baada ya kutoa hoja hiyo nzito,wanaume wote wakampigia makofi!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ah ah ah u made my dei ngoja nisepe
     
  3. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    mazuzu magic hao wanaume
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    mwanamke ndiyo mjanja wa kweli!hii naifananisha na issue ya Dr slaa na wabunge wa Cahdema!!
     
  5. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ??????????????????????? ishu gani, be-open
     
  6. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahaha,brilliant woman!
     
  7. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Walishangilia mwenzao kufa au?
     
  8. R

    R_chuggani Member

    #8
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :whoo:CREATIVE:whoo:
     
Loading...