Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani kasema rais hajatoa zawadi ya xmas

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Quinine, Dec 26, 2010.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,550
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaaa kumbe katoa bana, mmmhh nimeipenda sana! zawadi nyingine ni mgao wa umeme!!
     
  3. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani zawadi lazima iwe mchele, mafuta na mbuzi kama ilivyozoeleka? Hata salamu za heri tu zinatosha.
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    JK nafikiria amejuta sana....kwa nn aligombea second term!!!!
     
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,550
    Trophy Points: 280
    Na atajuta still more to come this is just the beginning.
     
  6. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    haha, kwa hiyo katoa zawadi ya kibatari kwa kuwa tanesco wametangulia kutoa zawadi ya mgao wa umeme pamoja na kupandisha bei kwa 18%. haha very fun
     
  7. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Angalia watoto wanataabika kwa muda mrefu nguo hawana na matumizi mengine ikifika X mass au sikukuu basi hapo ndio mbuvi na Mchele hutolewa. Lengo watoto wale na si kuwasaidia inauma sana haina hata maana ya kuwapa watoto yatima mchele na Mbuzi siku za sikukuu tu!
     
  8. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Katoa mgao wa umeme na hukumu ya icc 185 bils
     
  9. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    jamani acheni uchokozi wenu ,hivyo sio vizuri kwani hamwezi tu kumezea
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahahahaha,duh kazi kweli kweli
     
  11. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aise nilkuwa sijagundua mpaka niliposoma post yako!
     
  12. Kibaraka

    Kibaraka JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jk mwenyewe yupo New York anakula bata tuu.
     
  13. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Alishindwa vipi kuwatumia manaibu wake akiwemo Pinda. Udini tuu
     
  14. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kikwete ni movie star, yupo holly wood city na ma staa wenzie akina alpacino, robert de niro,jean reno, morgan freeman na harison ford. Wameva mataulo yao huku wapigwa na maupepo ya masauna then wanaenda kufanyiwa massage na watoto wa kilatina. Mtajijua nani aliwaambia mumchague?
     
Loading...