Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani kaonyesha umahiri zaidi wa kuongoza bunge kati ya anne makinda na job ndugai?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by hengo, Aug 27, 2011.

  1. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heshima kwenu wakuu,

    Sikupata bahati ya kufatilia bunge kikamilifu kwa sababu mbalimbali zikiwemo mgao wa umeme na mihangaiko ya kutafuta riziki. Kwa waliobahatika kufatili naomba mtupe uwezo na umahiri wa kuongoza bunge kati ya Anne Makinda na Job Ndugai.

    Je, kama mwanamke Anne Makinda anaweza ukilinganisha na Ndugai pia Wanaume waliowahi kushika wadhifa huo wa spika wa Bunge?
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Hakuna anayeweza wote ni vilaza 2
     
  3. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,779
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Hii inamsaidiaje mtz kupunguza gharama za maisha?
     
  4. Lyamungo

    Lyamungo Member

    #4
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndugai
     
  5. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wote wamejitahidi kwa uwezo wao wa kufikiri na kupambanua mambo
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Unachojaribu kufanya ni sawa na kuwachukua mataahira wawili na kuangalia nani ana afadhali.
     
  7. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama kiongozi akiwa dhaifu hata subordinate wake atakuwa hivyo. Enzi za Sita, Makinda alijitahidi kuendesha Bunge kwa kufuata viwango vya bosi wake na ndivyo ilivyo kwa Ndugai.
     
  8. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haki itendeke, wote wamejitahidi kuendesha vizuri, mabunge yote duniani yanaongozwa kwa staili moja, tofauti ni ndogo.
     
Loading...