Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani awatoze kodi akina dada wanaojiuza?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Concluder, Mar 1, 2012.

  1. C

    Concluder Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau hakuna asie tambua uwepo wa makahaba, serikali inatambua uwepo wa biashara hii haramu lakini hakuna juhudi za kuipinga tafsiri yake ni kwamba wameiruhusu, je nani awatoze kodi wafanyabiashara hawa?
     
  2. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mrinaaa,shivazi arushaa malaya wanalipaa kodi kilaa siku wanatoa elfu mbili ya ulizi,ili wasibunguziwee usipo toaa huuzi
     
  3. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama wataka walipe kodi.

    NANI ATAWALIPA RISK ALLOWANCE?
     
  4. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hapo sasa-hakuna wa kulipa-na pia watadai wawe na insurance nyingine kama za health insurance n.k
    baadhi ya nchi za ulaya wanalipa kodi na wanafanya biashara yao kawaida
     
  5. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Bora hata hiyo kodi isiwepo maana kutakua na mfumuko wa bei wa hiyo kitu.
    MP.
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Waambieni wawe wanatoa risiti
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hiyo sio kodi kaka...
    Sheria za inji ya kwetu zinaruhusu TRA au halmashauri kutoza kodi.
    Halafu umeshasema kuwa hiyo ni hela ya ulinzi, halafu tena unaiita kodi.
     
  8. C

    Concluder Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kikubwa nnachoshindwa kuelewa ni kwamba serikiali inatambua uwepo wa biashara hii lakini ipo kimya kama hawalioni na makahaba wanazidi kuongezeka.
     
  9. nelly nely

    nelly nely JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    nipeni kazi ndugu............
     
  10. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    aiseeee
     
  11. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ikiwa hivyo, nani atawatoza VAT wanunuzi wa ngono?
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Ukistaajabu ya musa .........
    MP.
     
  13. C

    Concluder Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau..kwani kuna madhara gani endapo itaruhusiwa kuwa biashara halali?
     
Loading...