Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani alaumiwe matokeo ya Islamic Knowledge?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Pinokyo Jujuman, Jun 8, 2012.

  1. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku za hivi karibuni Mufti alimtaka Ndalichako ajiuzuru kutokana na kuwafelisha waislam, Leo Jeshi la Polisi lapiga marufuku maandamano yaliyoandaliwa na waislam juu ya matokeo mabaya wanayodhani yalisababishwa na Necta,Nimepitia gazeti la leo la Mwananchi limetoa matokeo yaliyofanyiwa marekebisho, kwa page zote nane zilizobeba matokeo hayo nimekutana na "A" mbili na "B" tisa tu robo tatu yake ni "F"
    Sasa nashindwa kuelewa tatizo hapa liko wapi,Necta,Walimu au Wasaishaji(ambao naamini ni Waislam wenzao)?
     
  2. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Alaumiwe aliouanzisha udini Tanzania. Kuna watu walikuwa wakiomba kura na kuingiza udini. Sasa matokeo ndio haya.
     
  3. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hakuna wa kulaumiwa labda wanafunzi wenye ni vichwa panzi na vilaza kwenye hilo somo au hawamuelewi Maulamaa kwasababu haiwezekani % kubwa hivyo wafeli , afu kwani wanavyodai Dr Joyce Ndalichako ajiuzulu kwani yeye anajua hicho kiarabu chao awafelishe hiyo islamic knowledge? mbona claims zao hazina msingi wowote ,wakajipange tu .wasifikirie kwakutumia Masaburi bana our government have no religion.
     
  4. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh hivi Tanzania kuna UDINI?
     
  5. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Wa kwanza kabisa ni NECTA. Kilichokosewa sio 'usahihishaji wa mitihani' bali namna ya kurecord na kutoa matokeo yenyewe. NECTA walipaswa ku update system zao za kukokotoa matokeo. Ni wazi sasa kuwa kuna mtu katika NECTA hakufanya kazi yake inavyostahili.
     
  6. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sijakuelewa, yaani after correction zimepatikana A mbili na B tisa tu, the rest remains the same?
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Who told you remained the same?

    Why don't you think beyond your normal capacity that there could be some Cs not mentioned here??
    That probably they were F b4??

    Even though, how many A & B available b4 this re-calculation??
     
  8. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hao wanafunzi wenyewe ni kama Mwanaasha,watafaulu vipi wakati ufahamu wao ni mdogo?
     
Loading...