Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nane washikiliwa Mpanda (wanadaiwa ni CCM)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Invisible, Oct 31, 2010.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Sunday, 31 October 2010 18:21 Mwananchi Online
    Imeandikwa na Kibada Kibada, Mpanda

    KAMANDA wa polisi Isunto Mwantage amesema watu nane wanashikiliwa na polisi kwa mahojiano zaidi baada ya kukutwa na silaha za jadi ikiwa ni pamoja na fimbo, rungu na visu.

    Watu hao wanaosadikiwa kuwa ni wafuasi wa CCM, walikamatwa usiku wa kuamkia Oktoba 31 mwaka huu, usiku wa manane.

    Polisi waliwakamata watu hao ambao walidai kuwa wanawatafuta wafuasi wa Chadema kwa madai kuwa walikuwa wanaandika katika barabara maneno ya kampeni kwa kutumia rangi bila kibali.

    "Maneno hayo yalikua chagua Arusha, Ruvuma, Iringa na kwingine chagua Chadema hali iliyoashiria ni wafuasi wa Chadema," alidai mmoja wa watu hao.


    Kwa mujibu wa Kamanda huyo wa Polisi baadhi ya majina ya waliokamatwa ni Yasini Katampa(52) ambaye ni mgombea udiwani kata ya kashaurini CCM, Deogradius Libe (22), Saidi Benade (32), Nakunde Charles (26), Antoni Abel (21) na Joachim Kweka (46).
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    After Dr. Slaa is sworn in office he should forgive all these scofflaws...............
     
Loading...