Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namshukuru Rostam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by uporoto01, Jul 31, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sikudhani itafika siku nimshukuru Rostam lakini kwa hili inabidi,toka siku ile alipomjibu Mengi hapajatokea tena kipindi maalum ambacho Mengi anaongea na ninaangalia kipindi cha Second chance bila ya wasiwasi wa kutokuwepo,asante Rostam.
     
  2. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2009
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mchokonozi!!!!!!!!!!!!
     
  3. H1N1

    H1N1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 3,377
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    weird...ina maana Mengi kila siku alikuwa na kipindi maalum,Bize kuangalia second chance na kujisifu JF. Waafrika tuan matatizo makubwa,bora ungesema unasoma kwa utulivu kuliko hicho ulichosema unakiangalia.Lini tutastuka na kuachana na kuangalia hizi movies ambazo hazileti changamoto zozote katika yale muhimu yanayotukabili kama taifa au jamii ya watanzania...SOMA ndugu yangu soma chochote punguza utumwa kwa kuangalia hayo ma series, watu wanamake money kwa huo ujinga wenu
     
  4. H1N1

    H1N1 JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2009
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 3,377
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Omba msaada wa contact zake wasiliana naye au mtafute umpe hizo shukurani zako Mkuu
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...