Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

namshangaa erick52 siku hizi!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ummu kulthum, Aug 11, 2012.

  1. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ni wiki ya pili sasa nachunguza mwenendo wake umebadilika kabisa na nyinyi wanacc mtakubaliana na mimi,kwa hoja hii kwamba akija humu hakai wala hasalimii anakuja kutoa like haraka af anasepa, kwa yeyote na popote chuguzeni mtangundua tu!

    like anatoaje huyu mtanashati erick52
    1. kwenye msiba like
    2. kwenye ugojwa like
    3. anaomba msaada like
    4. mapenzi like
    5. amepewa talaka like
    6. amekataliwa like
    af hapo hacomment chochote huyo anaenda zake, nahisi anamatatizo na hatuna budi kumsaidia ndugu yetu kama ile biashara imekwama sema tutakuchangia kama wifi kakutimua na rambo yako sema tukusaidie
    comment zako ni muhimu kuliko like.

     
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,767
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Nilikutana nae njia panda ya Himo,cjui kama alifika safari yake.
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,319
    Trophy Points: 280
    Atakuwa amejiunga na vijana wa kova.
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hata mi nasindwa kusangaa my young bro kawaje!
     
  5. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hizi tarehe sio nzuri kwa waajiriwa.
    Subiri tukifika tarehe 30 hadi 05...
     
  6. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unajua dogo Erickb52 anaishi jirani na ziwa nyasa, nahisi sahv anafanya mpango wa kukimbia pande zile kabla hakijanuka. .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    dah shem njoo bana mi navyokuelewa kwakweli hili ni kwelii kabisaaa mi hata nataman mambo yawe ka mwanzo
     
  8. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Msianze kutoa lawama aitwe aulizwe ajitete mwenyewe huwezi jua maybe kuna lililompata huyu mheshimiwa.
     
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...mnamuulizia nani eti?
    kapata kazi kwa mhindi...si unajua mziki wa wahindi...ilo moja!
    pili Erickb52 amefumaniwa usiku wa kuamkia j5
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Ana mawazo nyumba yake aliyojenga kwa mafao ya kustaafu kazi imewekwa X na watu wa Mhe Sana wa barabara so iko kwenye mpango wa kupigwa greda na hana kazi. Huoni huo ni mpango wa kumrudisha kijijini kabisa
     
  11. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Tuwaombe wabunge wajadili suala la mafao mapema ili kumnusuru mwenzetu
     
  12. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hata kwenye lile genge lake la kuuza mbogamboga pale manzese,kaweka bango eti "OPENING SOON"
     
  13. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Vp hii post hajaigonga Like kadhaa???
     
  14. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mbona ana li-sugarmummy! Kama mwezi sasa, halitaki acoment, kalipata humu humu jamvini! Lol, chezeiya mautamu na kudekezwa na jimama!
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,152
    Trophy Points: 280
    Unafanya maskhara na kumwagwa wewe.....
     
  17. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    jamani alikuwa anaelekea wp na rambo au kawaida namhurumia sana
     
  18. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    duh nahisia ka ww vile sasa itakuwaje?kwa maana vk si mchezo
     
  19. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    tumuundie kamati ya uchunguzi kabda mambo hayabadilika
     
  20. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    hapana ndugu yetu kazidi af mbona hakuwa hivyo?
     
Loading...