Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nampenda lakini...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by reina, Jan 29, 2012.

  1. r

    reina Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nimetokea kumpenda sana kijana mmoja hivi kiasi cha kutamani awe mume wangu! ana qualities zote ninazozitaka na ameshika dini pia. tatizo ni kwamba nimekuwa nikimpenda muda mrefu sana lakini kutokana na tamaduni nikashindwa kumweleza. nikapata tetesi kwamba ana mpenzi tayari lakini sikuamini maana alikua ana dalili za kunipenda pia. nilipomuuliza akaniambia ndio anaye mpenzi japokuwa ananipenda lakini hawezi kumuacha maana sio playboy.naumia sana kumpenda huyu kiumbe ambae sina uhakika kama atakuja awe wangu. sitamani mwanaume yeyote ila yeye tu. na yeye ananipenda pia lakini ndio hivyo ameshaingia kwenye relationship. nina mtu mwingine ananipenda sana lakini sina feelings zozote juu yake japokua ana nia ya kunioa. nifanyeje jamani??? naogopa kuolewa na nisiyempenda na pia naogopa kuendelea kumsubiri huyo ninaempenda maana sina uhakika kama atakuja kuwa wangu.
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jipe tu muda na huyo anae kupenda, utamgundua na maybe you will fall for him. Huyo mngine achana nae. Kweli anaonekana ni mtu mzuri sababu on top of hizo sifa ulizo taja anaonekana kua serious and commited to his relation. Heshimu chaguo lake, move on. Kwani una miaka ngapi? Is marriage that important at this point?
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Don't get involved with the unknown equations which would send a human being to mars in 2099. Simple, follow your heart and pray God to guide you.
     
  4. r

    reina Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    huyo anayenipenda nimemfahamu huu mwaka wa pili sasa lakini feelings bado zipo kwingine. umri umeenda nahitaji kuolewa soon..
     
  5. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aisay wanawake mnajua kupenda, yani ukisha penda....ndo huyo huyo poleni sana.

    Mimi hata nikipenda vipi, atokeze mwinmgine mzuri na yeye napenda....Yani moyo wangu hauna ubaguzi, wanawake wote wazuri nawapenda :biggrin:
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Basi nakushahuri kuspend more time na huyo anae kupenda, jaribu kuona vitu vizuri toka kwake, huenda utampenda pia.
    Just try. Huyo unae mpenda msahau kabisa, ana wake na amesha kwambia.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmmh, kuna mambo jamani.
    Zingine ni fantasies tu
    maisha yanasonga, kaa na huyo huyo anayekupenda.
     
  8. m

    mareche JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tafuta jibaba lenye mke umwombe akuoe ili umri usiende sana
     
  9. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Utapenda hadi lini sasa? maana wanawake wazuri wanazidi kuongezeka tu. Halafu hapa tunaongelea maswala ya ndoa... sio ya mapenzi ya 'urafiki'.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unahitaji kuolewa?
    Kila la kheri!!
     
  11. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani huyu kisha olewa au mimi nikipofu na wewe ndo mwenye macho hahaha.

    Haya hata kama wewe una macho umesoma vizuri kuliko mimi, kwani nani kakuambia mimi taishia kuwa na mke mmoja tu :biggrin:
     
  12. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mi sijasema kama kaolewa. Nimesema anataka mapenzi ya kuolewa, sio ya urafiki wa kawaida. So kupenda tunao ongelea hapa ni kule kupenda kutakao pelekana kuoana.
    So My point was: kama kila mwanamke mzuri utampenda, utapenda (na kuoa) wangapi? Hata kama utaoa zaidi ya mmoja, there is only a certain amount one can accomodate (IMO)
     
  13. r

    reina Member

    #13
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    mmh sasa jamani nitakaaje na mtu anayenipenda halafu mimi simpendi??? labda nisubiri tu atatokea atakayenipenda na mie nimpende
     
  14. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ndio nilitaka nikushahuri hivo ila ukasema muda unaenda... Kama utaweza subiri tu. Usiweke lengo kuolewa, weka lengo kupenda na kupendwa. Ndoa ni consequence tu.
     
  15. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watu wa ajabu jamani! Mtu anasema hana feeling wakati wanapiga game mara kibaao! Hebu mzoee mwenzio na ujifunze kumpenda!
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kama mshale ushafika 30 sahau.
    Kuna shule za sekondari na vyuo vinatema vitoto vidogo vizuriii.
    Vilaini kama kuku wa kizungu, mtu anakula na mifupa yake.

    be realistic mama, kama anayekupenda ana tabia nzuri hutakosa kitu kizuri kwake.

     
  17. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si ndio nikampa pole huyo mtoa madai hamjaona, mana wengine wakipenda wamependa....wanapenda pale pale. na huo ni kama ugonjwa vile wakichaa.

    Kuhusu point yako yakusema kila naye mpenda tamuoa, hivi wewe unadhani kila mwanamke ni wakuolewa hata kama mzuri...wengine wanakuwa wazuri, lakni sio wakuolewa...wanakuwa wanashindikiza tu harusi.

    Bora watu kama mimi tukipenda yani tunapenda tu
    hatuna ule wehu wakupenda mpaa unafikia hatua ya kuwa kama mwehu...nyie hamumuoni mwenzenu, mwenzake kisha penda mwinngine yeye kabaki kupenda tu....sasa kupenda vile nilazime tutoe pole sababu ni msiba mkubwa.

    Mimi sina hayo ya kupenda vile, ninaye mpenda akisema nimechoka na wewe...namletea zile kata mbuga za kisukuma unazijua ili ziwe zawadi anapo kwenda:biggrin:
     
  18. r

    reina Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    chrs una utani wa ngumi wewe. utapigaje game na mtu humpendi? labda nyie wanaume mnaweza
     
  19. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,890
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Usipende hivyo dada yangu ni ver risk, halafu kuolewa sio ishu kiviile kama udhaniavyo ,so u jas b lito patient kama ipo,ipo tuu.
     
  20. r

    reina Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    thanx.got you!
     
Loading...