Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namna ya kumjua mpenzi wako kama amekusaliti

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HUNIJUI, Oct 18, 2012.

  1. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nani anaweza kutuambia Namna ya kumjua mpenzi wako kama amekusaliti phisicaly
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Acha kujitafutia matatizo
     
  3. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Unataka ujue ili iweje, umwache au uishi na maumivu?
     
  4. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ana macho mawili
    miguu miwili
    mikono miwili
    masikio mawili
    pua moja
    mdomo mmoja
    vidole 20
    ulimi wake uko ndani ya mdomo
    macho yake yana mboni
    ana nyusi
    ana tumbo just to mention a few!
    ukiona hvyo tu ujue mpenzi wako amekusaliti!
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Ndio mpenzi wako wa kwanza? Kama haumuamini si umuache!!!
     
  6. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndio first time kwa relationship nini?
     
  7. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama humwamini wakaa naye wa nini?
     
  8. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mijitu mingne badala ya kuleta point inaanza kuleta siasa. km huna hoja kaka kimya.
     
  9. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mijitu mingne badala ya kuleta point inaanza
    kuleta siasa. km huna hoja kaka kimya.
     
  10. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mijitu mingne badala ya kuleta point inaanza
    kuleta siasa. km huna hoja kaka kimya.
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe ulikua unataka tukujibu vipi? haya chukua jibu aliokupa snowhite
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    HUNIJUI,

    Pressure za nini unataka? Kwani huoni raha ya kuwa katika hayo mahusiano? Maana unaweza jivuruga sana ikitokea ni kweli ama ni uongo hizo hisia zako. Uking'ang'ana kutaka kujua kama anakusaliti ama lah, itafika wakati utamvaa! na ikitokea sio kweli utaweka dosari kubwa katika mahusiano yenu... Na ikitokea kuwa ni kweli umeshajua ni hatua gani unataka kuchukua?? Utamuacha/Utalaumu/Utamuadhibu ama una mpango wa kufanya nini? Hayo yote ni msingi kwa wewe kutaka kujua...

    Hata hivyo dalili hutofautiana kwa mwanamke kama ilivyo kwa mwanaume... (Huu ndio muono wangu);

    Kwa baadhi ya wanaume


    1. Mapenzi huongezeka kwa mke.
    2. Anaweza kuwa na amani, furaha, kupita kiwango cha siku zote bila sababu zozote ambazo zipo wazi kwako kuwa imemfanya kuwa hivo.
    3. Kutokuwa huru na simu yake kama awali (hii ni baadhi sana)
    4. Hasira zisizo za msingi (kuchukia mambo madogo lawama kibao!)
    5. Saa ingine hata tendo la ndoa kuongezeka ndani ya nyumba kuliko kawaida.

    Kwa baadhi ya wanawake


    1. Kuongezeka dharau kwa mpenzi wake na kutojali kwa yale alikua akijali awali.
    2. Ghafla kuanza kujali muonekano wake kupita kiwango cha siku zote, anataka ahakikishe she is looking good kila mara.
    3. Yupo busy na simu yake, mwanamke mara nyingi kama ana mtu wake wa karibu ambae anawasiliana nae mara kwa mara simu haikai mbali. Kama ulikuwa ukipiga simu kumpata shuguli tokana na kuitelekeza, siku hizi ni kila ukimpigia yupo karibu na simu yake.
    4. Kutokukufuatilia wala kujali nini unafanya, urudi saa 9 usiku, ule ama usile haijalishi mradi unatimiza wajibu wako (take note hii hata yule ambae hatoki na kachoka tabia zako pia hufanya hivi)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Kama kakataa majibu ya watu manake anayo yake sahihi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    AshaDii hizo dalili nimezikubali...

    Nimemkumbuka Kongosho yeye anasema anamkazia macho tu kama muhongo atamjua. Lol.

    Tatizo hizi zote ni dalili tu na uwezi ku act with confidence...mpaka utafute facts. Ukweli ndio utawaweka huru.


     
  15. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unataka ugonjwa wa moyoy wewe
     
  16. a

    ackim22 New Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anakua na mdomo mrefu ka chuchunge
     
  17. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Physically? Ni ngumu kutambua ila akishanogewa huko nje, ndiyo utamtambua kirahisi tu kwa maneno na matendo yake!
     
  18. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Penzi kikohozi...lazima abugi stepu siyo...?

     
  19. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Swadataaaaa, wewe umenipata vizuri!!!
     
  20. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si rahisi kumjua kama amekusaliti lakini ni rahisi kumjua kama anakusaliti !!! na kwa kiasi kukubwa alioongea ashadii
    yanasaidia. Ya undani zaidi tunayahifadhi kwa wakati huu !!!!
     
Loading...