Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namna ya kuachaa pombe, sigara na wanawake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Sep 20, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,492
    Trophy Points: 280
    Msaada tafadhali
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Na wewe unaweza kutongoza? Very funny
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Mie nilikuwa na udhaifu huo, lakini baada ya kujifunza maarifa ya UTAMBUZI nilimudu kuacha vyote na sasa nina ndoa imara na sisumbuliwi na anasa za dunia.....................
     
  4. D

    Dr Kingu Senior Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumrudia mwenyezi Mungu, kuoa, kuwahi kurudi nyumbani mara baada ya kazi, kuwa responsible man in the family.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,492
    Trophy Points: 280
    Naishi Kibamba na ninafanya kazi mjini, muda wa kutoka foleni ni ndefu sana, nyumbani huwa nafika saa tatu kila siku. Hata marafiki zangu wa zamani siku hizi nimeachana ikiwa ni miongoni mwa mbinu ninazo dhani zitanisaidia
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...swala hili linagusa watu wengi sana ndani ya jamii!

    anayeweza atoe mbinu nzuri za kuyakabili mazoea haya
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    exercise,keep your body and mind occupied....
    new hobbies like watching tv,spend some quality time with family,swimming kilimo etc.....
     
  8. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mazoezi, kwenda movie na mke/mpenzi wako, fanya usafi home hata kama una msaidizi, lima bustani, ili ukitoka kazini uwe unawaza namna ya kuwahi kuangalia inaendeleaje, mambo mengi sana ukiamua, mie napenda bia ila hainiendeshi nainywa napopata nafasi, mara moja au mbili kwa wiki
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    tatizo wahusika wengi hawapo tayari kuacha.
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    bujibuji bana,pombe,sigara,nonino hahahahaha,mi nakushauri uache sigara,haya mengine yanaongeleka.
     
  11. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ukiona mtu hadi anauliza ujue kakamatika kweli kweli...Nenda kwa isack ndodi anadai anayo dawa ya kuacha pombe na fegi ila ya wanawake mzee sikushauri uache kuwa na mmoja...au unamaanisha ukicheche? Kama ndo hivyo bora uikate mkuu itakupeleka pabaya
     
  12. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #12
    Sep 21, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Age and body health will take care. Vunja mifupa kama bado meno ipo...
     
  13. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ishi kitawa
     
  14. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ushauli wangu ni kuwa busy sana na mambo ya muhimu kama vile kilimo, kujisomea na kuachana namakundi uliyokuwa nayo karibu wakati wa ulevi, uvutaji wa sigara, etc
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,492
    Trophy Points: 280
    Jestina, maisha ya Dsm hayafai, tuna tatizo kubwa sana muda. Muda haututoshi, mabwawa ya kuogelea yako mbali tena nayo yanagfumgwa saa 12 na mashamba pia hatuna.
     
  16. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    TBL ni walipa kodi wazuri, ukiacha kunywa pato la Taifa litapungua.
     
  17. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #17
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Jf imenifanya niache pombe na totoz, sigara sijawahi kutumia. Maana muda wote nikapata muda mie mie huperuzi kama pj wa clouds
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Bujibuji hizo zote ni tabia zako?? kuna usalama kweli
     
  19. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Njoo kwenye maombi Buji
     
  20. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Msh&#305;r&#305;k&#305;she Mungu &#351;uala lako p&#305;a mazoez&#305; muhmu.
     
Loading...