Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nakumbushia tu: Usajili wa wanachama wa tawi jipya la CHADEMA Online

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Jun 27, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Katiba ya CHADEMA inaruhusu kuanzisha tawi dogo la CHADEMA endapo wanachama wafikapo 30 watapatikana, katika JamiiForums naamini kuna wapenzi wa CHADEMA zaidi ya 30 hivyo tunaruhsiwa kuanzisha tawi letu.

    Hivyo basi kwa wale waliopo tayari naomba waweke majina yao kwenye huu uzi ili nifanye mawasiliano tuweze kuanzisha tawi letu. Pia naomba mpendekeze tawi letu liitwe jina gani

    ifuatayo ni orodha ya wanachama ambao wameshajitokeza mpaka muda huu. usajili bado unaendelea

    1. lutayega
    2. Godwinnko
    3. eliceco
    4. hans79 ( ELIAS KOLIWAKA) email: j.hans79@yahoo.com
    5. Ukweli mtupu
    6. TUMBIRI ,(ametangaza na nia ya kugombea uenyekiti)
    7. kuku dume
    8. Mungi
    9. KALYOVATIPI
    10.@only83 (amependekeza jina la CHADEMA tawi la jamii forum)
    11. 1800
    12. Havizya
    13. Kabembe
    14. Bongolala -amependekeza jina la(J Bongolala-JF branch ) anagombea nafasi ya accountant
    15. STK ONE , (natangaza nia ya kugombea U - KATIBU MWENEZI)
    16. Salma2015
    17. Atabase Agaya.
    18. Tume ya katiba (anatangaza na nia ya kugombea nafasi ya mwenyekiti wa tawi
    19. ibange
    20. mahoza
    21.
    22. kajunju
    23. Sheshejr, (mjumbe wa mkutano mkuu wa tawi)
    24. kingungwe
    25. Uncle Rukus
    26. 23.Sabung'ori Mang'ang'a(natangaza nia ya kugombea nafasi ya mtunza hazina wa tawi)
    27. maoniyangu
    28. Aaron 0768497592
    29. Han'some .(anapendekeza jina la hazina janani
    29. Mrdash1
    30. palalisote
    31. maoniyangu
    32. vaspanya
    33. GITWA
    34. kagame ( Jina la tawi napendekeza liitwe cdm great thinker branch)
    35.. Tangopori
    36. mbumbumbu intelligent(Mi ntagombea uratibu wa matukio kama kuna cheo hicho)Jina la tawi liwe CHADEMA MTANDAONI
    37. bibliography
    38. Gracious
    39. Libaba
    40. nyengo --(Atagombea-Msemaji mkuu wa Tawi)
    41. Ishina
    42. MAMMAMIA (Napendekeza jina Tawi liwe CDM@JF.co.tz )
    43. mwana fandey
    44. Saint Ivuga(nitagombea uenyekiti)
    45. frafajo
    46. Mbundenali
    47. dosama . (Naomba liitwe M4C Online)
    48. william bramwel
    49. Ritchie
    50. mfereji maringo
    51. Welu (mwanachama)
    52. Eraldius. Mwanachama. mtemab6@yahoo.com
    53. njiwa (Mkuu tume ya katiba)
    54. Micro E coli .nitagombea ujumbe wa tawi.
    55. ngoni85
    56. Mponjori (iitwe chadema tawi la jamiiforums!)
    57. Ziroseventytwo
    58. OMUSILANGA
    59. Mawaiba (Tawi: Chadema Jamvini.)
    60. Nairobifly
    61. Rasib
    62. ntamaholo
    63. hoyce
    64. Comi
    65. frema 120 najipendekeza kama mjumbe
    66. Apolonary (nitagombea nafasi ya kitibu wa propaganda.)
    67. shardcore
    68. Benaire (Jina.....JF M4C.)
    69. Dark City (CHADEMA ONLINE)
    70. mpenda pombe
    71. mnyazo
    71. mwenyenguvu
    72. CHIETH
    78. Mbilimbili.
    79. Mamndenyi . mjumbe kamati ya ufundi.
    80. KAMBAJECK . Natangaza kugombea UKATIBU
    81. Codon
    82. peoples power
    83. mareche natangaza kugombea nafasi ya mjumbe wa mkutano mkuu wa tawi
    84. andrewk
    85. mareche natangaza kugombea nafasi ya mjumbe wa mkutano mkuu wa tawi
    87. Swagatwende
    88. Prisoner 46664 hapo (nahitaji nafasi ya ukaguzi mkuu wa mahesabu ya tawi)....
    89. Kirode , mwanachama wa kawaida
    90. Mpangamji (membership jina laTawi liwe Chadema Online
    91. Dingswayo
    92. alfred Daud Pigangoma
    93. Navy SEAL
    94. Gagurito -Mkurugenzi wa Mambo ya Ndani na Propaganda wa Tawi.
    95. Mkono lubaza
    96. Dingswayo
    97. chante nitagombea katibu wa itikadi na uenezi wa tawi...
    98. Bobuk (mjumbe mkutano mkuu)
    99. @kodem (natangaza nia kugombea mwenyekiti msaidiz)
    100. Mamadou
    101. Ciril Kimat
    102. Ndakilawe ... Mnisajili kwa jina la EMMANUEL WILLBARD
    103. Mercyless: ephraimdaudi@yahoo.com(Jina la tawi: CDM JF BRANCH)
    104. pstar01884
    105. jackson kanene (nitagombea kuwa katibu mwenezi wa tawi'
    106. Bitende .nipeni cheo kama cha Rwakatare but mimi ntakuwa wa tawi





    UPDATES
    Mpaka muda huu kama mnavyoona hapo juu orodha inaruhu kuanzisha tawi ila tawi haliwezianzishwa bila uongozi, kwa kuzingatia demokrasia na kutokana na ushauri wa baadhi ya wanachama mi nitakuwa mwenyekiti wa muda, na wanachama wote waliokwishajisajili na wale wanaoendelea kujisajiri munaombwa kupendekeza majina ya watu watakao ingia kwenye kamati ya uchaguzi mwisho wa kupendekeza majina utatangazwa baadae, zoezi litakalofuata baada ya kupata majina nikuwapigia kura ili kupata tume huru ambayo itaendesha uchaguzi.
    Fomu za nafasi mbalimbali za uongozi wa tawi zitaanza kutolewa baada ya tume ya uchaguzi kupatikana, pia ratiba ya kampeni itatangazwa hapo baadae, ila kwa wenye nia ya kugombea mnaruhusiwa kuweka CV zenu. Asanteni


    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/269440-usajili-wa-wanachama-wa-tawi-jipya-la-chadema-online-7.html#post3943891
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. B

    Bob G JF Bronze Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kutokana na idadi hio kupita wanachama 30 hii itakuwa jimbo sasa, M4C kweli sasa ni kila mahali Duniani. Ila hofu yangu wote wanakadi za Uanachama hai wa CDM? kama huna kadi Ni uzalendo kumiliki Kadi hai ya CDM
     
  3. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    SWALI:Inawezekana mtu kuwa mwanachama wa CDM kwa matawi mawili tofauti? Nauliza hivi nikiwa na maana kwamba iwapo mtu ameshakuwa mwana chama wa CDM kwenye matawi ya mitaani anaruhusiwa kujiunga na CHADEMA online? :
     
  4. H

    Hodarism Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nami pia niwepo ila sitaki cheo chochote zaidi ya kuwa kada
     
  5. s

    sawabho JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
     
  6. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
     
  7. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,024
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mkuu CV is very sensitive issue to be uploaded. This sysytem is not secured for CDM members, also some of this CDM members are public workers in high ranks, then it is not possible. Make another way around to make sure that make the high privacy to individuals.

    Thank u papa
     
  8. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    msinisahu nataka kuwepo kwenye jahazi la chadema kwenda ikulu!
     
  9. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Namba 18, kwa jina Tume ya Katiba ni Mamluki atawavuruga na kutoa siri zenu.
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Mkuu sisi hatuna makada, tuna makamanda.
     
  11. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Jamani viongozi wa chadema inamaana hamjaona thread hii na ile ya kabla ya hii....
     
  13. emmanuel katamba

    emmanuel katamba Member

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka jina-emmanuel katamba-pia tunaomba muweke nafasi za uongozi zinazogombewa ili tugombee!
     
  14. J

    JahGun Senior Member

    #14
    Jun 29, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingeza hapo JahGun
     
  15. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13,443
    Likes Received: 2,626
    Trophy Points: 280
    Naomba weka jina la Tetty
     
  16. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nami napenda kuwa mmoja wa wasafiri katika merikebu ya haki
     
  17. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu weka jina la​ tanira1 kwenye orodha
     
  18. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mkuu, weka jina la Manyi kwenye orodha (email ni, manyiri.manyi@gmail.com). Natangaza nia ya kugombea nafasi ya Mhasibu (Accountant) wa Tawi.
     
  19. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Na pia kwa sababu za Kiintelejinsia, naomba unitumie email katika manyiri.manyi@gmail.com ili nikutumie CV mkuu!
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    Mimi sina raha kabisa kwa ajili ya ULIMBOKA.
     
Loading...