Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Najuta kuwaunganisha WAZAMBIA-BANDA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Sep 23, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Rais aliyebwagwa bwana Banda amesema huenda sababu za yeye kushindwa moja wapo ni kuwaunganisha WAZAMBIA na kuwa kitu kimoja,amesema hii ndio sababu ambayo hasa anahisi imemnyima USHINDI
    SOSI:BBC
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jambo la kujifunza hapa ni kwamba huyu rais mteule bwana SATA ameshagombea MARA 4
    na je kulia kwa banda kuliashiria nini????
     
  3. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    SATA oyeee!
     
  4. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hongera zake kwa kukubali kushindwa
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Waweeeza kumuita COBRA
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wasifu mwingine wa SATA,alikua na tabia ya kushirikiana sana na raia,ilikua si jambo la ajabu ukimkuta SATA anajenga DARAJA kwa kushirikiana na wakandarasi,,,,,,,
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hongereni sana wa Zambia kwa kufanya maamuzi magumu. sisi tutafuatia 2015 kwa kumtoa magamba huyu nyoka mwenye sumu kali anayeitwa CCM
     
  8. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo Lipumba asichoke?
     
  9. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #9
    Sep 24, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    divide and rule ! Angali siasa za Kenya kila mtu ana mtaji wa kabila lake!
     
  10. M

    MPUNGA JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 633
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Historia inazidi kuandikwa Zambia baada ya kupata Rais Mkata Mkonge, ndugu Chiluba (R.I.P) toka kule Tanga sasa wamempata Rais aliyekuwa Mfagizi wa Stesheni ya Victoria kule London, Uingereza. Hii ni habari nzuri sana kwa wapiga box wote wa Bongo.
     
Loading...