Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naitaji mfadhili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ladyfurahia, Oct 2, 2012.

  1. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    Habari zenu wanajf

    naitaji mfadhili wa kuandaa kitabu changu kwani kuna mambo kadhaa sijamaliza nami naona peke yangu sitaweza hivyo waungwana naomba mnitafutie mfadhili wa kunifadhili shughuli hii hususani upande wa maandalizi ya uzinduzi huu ambayo yanategemea kufanyika december. Hivyo naitaji mfadhili niko serious na jambo hili wanajf
    asanteni
     
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,070
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Hakika watu tumetofautiana jamani. Hivi unajua kuna watu kama hawa nao wanahitaji msaada, tena wa dharura??

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  3. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kitabu chenyewe chahusu nini??title ya kitabu?? uzinduzi utafanyika wapi?? na mfadhili atafaidika vipi na huo ufadhili wake??
     
  4. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    kama utakuwa tayari facilitor nitakuahabarisha ingia basi pm kule nikujibu
     
  5. hasason

    hasason JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    ungeitangazia hukohuko pm!
     
  6. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    hasa ningemtangazia nani kule pm wakati watu wako huku hasason nawe
     
  7. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    sasa wewe ndugu baada ya kunisaidia wewe unaona kuwa mimi najifanya au huna msaada wowote nisingejitangaza ingekuwaje najua hata hao wanaitaji msaada wangu iia nami nitajitoa pindi nikipata huo ufadhili kwani najua
     
  8. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    umewaona lakini hao watoto? Si ajabu kitabu kikawa cha mapenzi! Kiache tutakishughulikia baada ya kuwasaidia hawa innocent children, wanatakiwa kula,
     
  9. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 12,954
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    sasa ndugu yaani unafikiri kila mtu ambaye ni author anatunga mambo ya mapenzi tu, ungeuliza kwanza kitabu kinahusu nini ndipo uweze kutoa hayo maneno yako hapo, kwanza kabisa mimi sina interest na mambo ya mapenzi na siwezi kuwa mwandishi mwenye mkazo wa aina moja tu, hichi kitabu hata wewe ukikisoma kitakutoa hapo ulipo na kukupeleka sehemu nyingine katika mstakabali wa maisha yako. :ACHA DHANA POTOFU YA KUWA KILA MWANDISHI ANAANDIKA MAMBO YAHUSUYO MAPENZI"
     
  10. amu

    amu JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    nimekupendaje nikiingia kwa desktop nitakupa like hikikisimu hakina like
     
  11. amu

    amu JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Funguka dada maelezo hayajajitosheleza labda una hitaji kusaidiwa lakini hujajielezea
    sasa jieleze wadau wakusaidie lasivyo ninavyowajua watu wa humu watakushambulia tu
    jieleze tukuelewe
    kuna mtu anaitwa Mwana Mtoka Kubaya ha ha sipati picha aje hapa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...