Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naipenda Sana Ijumaa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by vivian, Sep 14, 2012.

  1. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Akina mamiito na Dadiito.

    Nashindwa hata kupanga ratiba as am so ecited jamani. hebu nisaidieni.

    kwa kuanzia natoka job saa saba.


    Mwenye atakayenipa ratiba nzuri nitampa siri yangu.
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Jumatatu ni bora zaidi kuliko Ijumaa bila hela mfukoni
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    mh, me naipenda jumamosi make ijumaa nipo mzigoni kama kadaiwa vivian
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    mimi leo nina raha sana pia.....i love ijumaa.....
     
  5. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Week end ndio imeanza hivyo sasa ukitoka kwa job kwanza unatipia sehemu yenye kaka yake kuku ya kuoka kisha unashushia na mbili za baridii, halafu unamtafuta waubani wako safari kujirusha!
     
  6. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nkem how much do you want yo!
     
  7. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwa jinsi ulivyo huna haja ya kwenda saloon pitia pale B.bar au pale masaki karibu na sea cleef pata noah ya kutosha, mi nichkulie mishikaki tu, ukitoka nipitie hapa sinza nina wine na wisky kama kuna cha kuongeza utaniambia then tutachagua seheme yenye upepo mnana tuwakaribishe na wanachit chat wengine tubadilishane mawazo ikifika mida ya rumba tunachagua pa kutumbukia ikifika alfajiri kila mtu home kupumzika. unaonaje hiyo?
     
  8. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mamyyy Preta tuambiane jamani mshahara wa katikati ya wezi umetoka nini? tushangilie wote... na raound tuzungushe wote tusijetegeana kwenye kuagiza..
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    hiyo mishkaki anayokuchukulia......nani analipa....?
     
  10. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mkuu j3 unaweza kujikuta mwenyewe kama mchawi wadau wengi wanakuwa wanawajibika J3 nzuri kama unaenda nyumba za wageni hukuti zimejaa.
     
  11. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaha namtumia kwenye Mpesa nasubiri anitumie namba yake. Preta una machale ulifikiri namkopa nini???
     
  12. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Please call me 0713 26-800. Naomba U gues hiyo number ya kati kati. try from 0-9
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Aaaa mtoto vivian unataka tutoke wote............?
     
  14. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mmh umekuwa mtihani.. nimekisiaa naona sipati niPM ndio njia rahisi
     
  15. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mimi pia naipenda ijumaa sana, kazi mwisho saa sita then nikutupa shida chini na kunyanyua mikono kisha na ba...ba..banjuka tuuuu...tuuu
     
  16. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    huz, utaenda kubanjuka na nani leo make me nipo kwa hosp,kama vp njoo tukeshe tu huku hosp!
     
  17. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Aaaiseeeeeeeee...........
    Upo makini na PESA......!!!
    Hahahahaa... unatisha...............!!!
     
  18. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    sijui nilikuonaga wapi vile. halafu wewe. ujue nakuogopa sana wewe
     
  19. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    aaaaaagh usiniogope bhana....
    Mimi ni kijana mwema sina makuu najua kupeti peti....
    Utapata raha ya IJUMAA.........
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,318
    Trophy Points: 280
    Mi napenda siku zote lakini siku itakoyo angukia mfuko umepwaya inanikera!
     
Loading...