Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAIBU WAZIRI WA TAMISEMI-Agrey Mwanri aisee huyu jamaa ni kiboko!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Matope, Jan 8, 2012.

  1. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Duh nimekuwa nikimfatilia huyu waziri kwa kweli anafanya kazi hana jina sana Serikalini lkn ni mchapa kazi sana!big up kaka endelea kuvumbua maovu!!!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    WOW. . . Kumbe Aggrey Mwanri kawa naibu waziri?
    Hongera zake kwa kweli.
     
  3. u

    ugaibuni Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa video ya tukio hilonenda kwenye Channel ya Ughaibuni.com

    [video]http://www.youtube.com/user/ugaibuni?feature=mhee[/video]
     
Loading...