Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naibu waziri wa Elimu bwana mlugo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr.Ng'alla, Jun 24, 2012.

  1. M

    Mr.Ng'alla Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wanajamii forum naombeni CV ya mheshimiwa mlugo, ninamashaka sana Elimu yake na uwezo wake kuongoza.Kwani kunasiku alikaririwa na vyombo vya habari akisema walimu hawastail kukopeshwa fedha na taasisi za fedha.kwani wamekuwa wakitoroka vipindi kukimbia madeni,wakati walimu hukatwa pesa zao kwenye mishahara moja kwa moja.NISAIDIENI JAMANI HIYO CV
     
  2. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    wewe ni mwalimu kwani ni uongo?
     
  3. m

    massai JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haina maana hiyo cv kwani ni feki yote,alikua mwalimu wangu na jina alilokua anatumia sio hilo,sasa unafikiri hayo ma cv yatakua halali kweli.? Kwa magamba fojari ndio mpango mzima
     
  4. M

    Mr.Ng'alla Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi naiomba hiyo hiyo, ya kufoji jamani nipeni raha mwezenu
     
  5. M

    Mr.Ng'alla Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia amenunua hata vyeti, na jina lake halisi ni nani kwani ndugu
     
  6. M

    Mr.Ng'alla Member

    #6
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kuwa kama una magamba, swali gani hilo?
     
  7. M

    Mr.Ng'alla Member

    #7
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Are you ok.
     
  8. n

    neyro JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    kuna cku alikua anaongea na wanachuo sehemu fulani akasema nanukuu...'hilo somo la supplementary mtafanya tu..'! Sasa mpaka hapo cv yake yenye somo la supplementary itasaidia kweli!
     
  9. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    simple CV ni darasa la saba, baadaye akadandia jina la mtu mpaka open university of Tz
     
  10. k

    kuro Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika wizara ya elimu viongozi wote wanaowekwa wana udhaifu uleule, sasa yy na Mwantumu mahiza aliyeondoka wanatofautiana nini?
     
  11. J

    JOHNKEKE Senior Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Inasikitisha sana lakini ukweli ni kwamba alifoji cheti akidanganya amemaliza form six ili apate ualimu pale high
    land, na hilo si jina lake. Duh! ila aliula baada ya wahindi kwenda Canada na kumwachia shule
     
Loading...