Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naibiwa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by stk, Apr 13, 2012.

  1. s

    stk Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salaam!
    Najiuliza sana jamani kila nikiraise issue ambayo naona ni yakudiscuss kimahusiano najiwa juuu nasusiwa!ila sijampa game wiki sasa? Je hio ndo sababu au ndo sina changu hapo?wadau naomba mawazo yenu
     
  2. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    sasa mkuu kama hujampa grmu, sisi tutajuaje sababu, unazo mwenyewe then unauliza, dah!!
     
  3. S

    Sweetlol Senior Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muulize shida nn?
     
  4. M

    Mnyama Hatari JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe huibii?
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Endelea kumnyima ndio utajua kama ni sababu au la.
     
  6. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,852
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Sifa kuu ya mwongo ni kuja juu panapokuwa na a logic issue Ambayo unamweleZa, hatataka muongelee, achana naye, ila nyie vidume vya kizazi hiki cha Lulu Kama kaka yenu Kanumba, hamsikilizagi wala Hamna Msimamo nisipoteze mda wangu.


     
  7. s

    stk Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuiba niliacha nilipo mpata huyu
     
  8. s

    stk Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sweet ila nikijaribu kuuliza ndo ivo najiwa juu
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280
    ndio, unaibiwa.
     
  10. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    uwe macho
     
  11. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,891
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Acha kumnyima mwenzio, mpe.
     
  12. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Yupo humu ndani ya jf,kama yupo nipe ID yake nimuulize why akutende bwana kha!
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    mmh! We ndio mshenga wake nini!
     
  14. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Heee!we sinimekuona sehemu nikatoka nduki na nikakwambia nipotezee?sasa tena huku umeijia nini lol?
    Ngoja nitafute jukwaa la kujivinjari kwa jioni hii.
     
  15. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa kumnyima game, naye nafikiri anahisi anaibiwa. Kwani anaona labda unapata sehemu nyingine. Sasa nani mkweli hapo?
     
  16. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Ulivokua unampa hakua hivyo alivyo sasa??
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wewe ni ke au me?

    Kama wewe ni me, huibiwi ila unasaidiwa tu.
     
  18. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ni ke!
     
  19. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Mwanamke mjinga huiharibu nyumba yake kwa mikono yake mwenyewe, yaani kinachowafanya mfurahiane ktk mapenzi wewe ndo unakificha! wautaka ukimwi wewe, hujui sisi wanaume ni watoto wakubwa?. Issue kama hii ulipaswa um-PM AshaDii mapemaaaaaaa, shida zako zingekuwa zimeisha zamaaaaaaaani! Saa hizi usikute pengine mngekuwa zenu bagamoyoooooo mnajisanua tu na king'asti wako hotelini roho zenu nyeupeeeeeeee miguno tu ya mahaba na mpenzio kila dk iendayo!
     
  20. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #20
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ndio waibiwa we wazani kumnyima mchezo ndo utatuzi mpe 24/7 ndo utajua ka unaibiwa au lah.
     
Loading...