Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahodha, Shamuhuna NA SHAHADA ZA MKONONI!!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, Oct 25, 2008.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    Habari zaidi!
    Nahodha, Shamuhuna kuhitimu OUT
    Theopista Nsanzugwanko
    Daily News; Saturday,October 25, 2008 @00:03


    Waziri Kiongozi wa Serikali ya Mapinduzi Zanzibar, Shamsi Vuai Nahodha pamoja na Naibu wake, Ali Juma Shamuhuna, ni miongoni mwa wanafunzi takriban 1,000 watakaotunukiwa vyeti vya kuhitimu Chuo Kikuu Huria cha Tanzania (OUT) katika mahafali yanayofanyika leo.

    Viongozi hao wa juu katika SMZ walikuwa miongoni mwa wanafunzi wa chuo hicho wanaohitimu mwaka huu, waliohudhuria mkutano wa 18 wa wanazuoni uliofanyika chuoni Biafra, Dar es Salaam.

    Nahodha atatunukiwa Shahada ya Uzamili katika Utawala na Biashara (MBA) wakati Shamuhuna ambaye pia ni Waziri wa Habari, Utamaduni na Michezo, atatunukiwa Shahada ya Kwanza ya Uchumi.

    Mbali na viongozi hao, pia Mkuu wa Wilaya ya Bahi mkoani Dodoma, Zainabu Kwikage atahitimu Shahada ya Kwanza katika mahafali hayo ya 20 yatakayofanyika katika viwanja vya Biafra Kinondoni. Akizungumza katika mkutano wa jana, Nahodha aliwataka wahitimu wenzake kufanya kazi kwa bidii na kwa utaratibu, ikiwa ni pamoja na kuendelea kusoma masuala mbalimbali.

    Alisema ni vigumu kutawala katika nchi zinazoendelea hivyo baada ya kupata cheo hicho cha Waziri Kiongozi, ndipo alipoamua kujiunga na chuo hicho na kuwataka Watanzania kusoma ili kuongeza uelewa wa mambo mbalimbali kila wakati. Aidha, Nahodha aliwaasa Watanzania kutopenda kupata vyeti vya urahisi kwa kutafuta vyeti bandia au kusoma katika vyuo visivyoeleweka, bali wajiunge katika vyuo vinavyotambulika na serikali.
     
  2. Black Jesus

    Black Jesus JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2008
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimefurahishwa na maelezo ya NAHODA lakini cha kuliza hapa kwanini kila mara akitakiwa kueleza elimu yake ameipatia wapi na chuo gani au( UNI)gani alisoma huwa hakupo tayari kutueleza cha kushangaza kwanini afiche shada zake kama anazo nakuombeni kwa wale wenye kumuelewa huyu Nahoda watueleze wapi elimu yake ameipatia na vyeti gani amekuwa navyo
     
  3. M

    Masatu JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu unaposema shahada za mkononi una maana kuwa ni za kupewa tu na hawastahiki kupata na hazina viwango?
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Wengi mnakiona OUT kama chuo cha kilaini........hzo shahada ni halali au ulitaka wasome Udsm
     
  5. Black Jesus

    Black Jesus JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2008
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimefurahishwa na maelezo ya NAHODA lakini cha kuliza hapa kwanini kila mara akitakiwa kueleza elimu yake ameipatia wapi na chuo gani au( UNI)gani alisoma huwa hakupo tayari kutueleza cha kushangaza kwanini afiche shada zake kama anazo nakuombeni kwa wale wenye kumuelewa huyu Nahoda watueleze wapi elimu yake ameipatia na vyeti gani amekuwa navyo
     
  6. SaidSabke

    SaidSabke JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2008
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 1,625
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Chuo cha usimamizi wa fedha IFM
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Na mimi nasubiri jibu la swali hili kwa mleta bandiko hili...
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2008
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Kuna katabia cha waliopita UD kujiona na kujisikia chuo chao ndio superior na vyuo vingine vyote ni vya vilaza.
    OUT in itegrity. Karume alisota sana hapo kupata LL.B na sijui kama hatimaye alipata. Huu ni uthibitisho kuwa OUT ni chuo makini. Hivyo hiyo MBA ya Nahodha itakuwa ya ukweli. Hii haina maana viongozi hawana degree fake zipo.
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tuache utani ..kupita UD kuna 'raha' yake ..
     
  10. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2008
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    mawazo duni!!!
     
  11. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2008
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,837
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160

    Raha ipi (zipi) unazozungumzia mwenzetu??? Mie naona ni kero tupu. Sababu ninazo
    1. Wanafunzi wanne mpaka sita wanalala kwenye chumba cha watu 2
    2.Vyoo vya pale karibu na semina rooms sijui mnaita (ATB or ATA) vinanuka kinyesi sijui nifananishe na kitu gani!! Mahali tunapopika wasomi!! Aibu tupu.
    3.Wanafunzi wanakaa chini kwenye lecture rooms
    4.Wanafunzi wanachungulia kwenye madirisha kwenye seminar rooms
    5.Wanafunzi zaidi ya 270 wanahudhuria lecture moja inayofundishwa na lecturer mmoja kwa wakati mmoja!!
    5.Huko kwenye mabweni ndio usiseme. Wanafunzi wote ni "mama lishe" siku hizi!! Kila harufu ya chakula utanusa huko, biriani, kauzu, maharagwe, kisamvu, matembele, nyanya chungu, kitimoto, etc.
    6.Kusoma hawasomi. Kazi kutegemea madesa tu.
    7.Maprofesa wamefungua baa huko saveyi, wala hawana muda kuwapa elimu wanafunzi wao. Muda wanaotumia kuhudumia nguruwe ni mara 3 zaidi ya muda wanaotumia kuingia kwenye lecture room. Muda wanaotumia kufukuzia consultancies ni mara 4 zaidi ya muda wanaotumia kusoma "essays" za wanafunzi.


    Hizo ndizo raha??? Ama kweli ukistaajabu ya musa utaona ya firauni.
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ...kupita UD kuna 'raha' yake

    Sijui kama umenielewa.


    Asante kwa ushirikiano, hata hivyo.
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Punguza mori poti..Vuta pumzi..1-2-3! ....WwwwwUUuuuuSSsssAAaaaa..

    Ok, tayari? Sasa kasome posting # 12.

    Asante.
     
  14. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    """""Raha"""" aka TABU
     
  15. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2008
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ukweli haufichiki OUT ni dhaifu saana hata ukipitia safu ya waalimu wake 90% ni dhaifu ambao hawana qualification za kufundisha chuo kikuu. actually ukiitazama saana ni kule kule tunarudi kama kwenye UPE amayo kirefu chake pevu ni UALIMU PASIPO ELIMU. Kama KARUME ansoma na kufuzu then mtu yeyote anaweza kufuzu.
     
  16. K

    Kandambili Member

    #16
    Oct 29, 2008
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na mimi naongezea MAWAZO DUNI.

    Raha ya sehemu nyingine waijua weye??????
     
  17. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2008
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,987
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Hivi hawa wanasiasa mbona wanakimbilia OUT kwa nini wasijisajiri hata Part time mlimani au IFM au Mzumbe? wata disco asubuhisubuhi tu Believe it or not kazi zao zinaandikwa na kuresearchiwa na wasaidizi wao! ka-kiroboto kamenieleza. katika dissertation badala ya kukusanya they should present hadhani na washonwe maswali juu ya kazi zao(dissertations sio siasa) Utaona madudu yatakayotokea!!! kwi kwi
     
  18. Mujuni2

    Mujuni2 Senior Member

    #18
    Oct 29, 2008
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi nadhani hata hiyo MBA is highly questionable inaweza kuwa ya kisiasa, maana hata members wa faculty ya FBM pale OUT wanadai hakuwa mwanafunzi wao labda kama alikuwa anatumia jina lingine
     
  19. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2008
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ali juma shamuhuna hatukumuona kwani kumpa shahada kama hiyo ni kumpaka mafuta kwa nyuma ya chupa Nahoda kupewa haistajabishi hakuna asiejuwa kinachoendea (Mzungu wa ray wangu kalala wapi)USIMLAUMU DOBI KANIKI NI RANGI YAKE
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2008
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Asante sana ndg. Kanda2 a.k.a Mwita Maranya,

    Sikuwa nafahamu kuwa nawe una kichwa kigumu kama jiwe.


    Alamsik
     
Loading...