Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji yafuatayo yawemo katika katiba mpya...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Genius, May 5, 2012.

  1. The Genius

    The Genius Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1. Tusiwe na wakuu wa wilaya. Na ikiwa watakuwepo, wapitie ktk chakato wa kura. Wachaguliwe na wananchi.

    2. Tuwe na wagombea binafsi.

    3. Mawaziri wasitokane na wabunge.

    4. Tusiwe na wabunge wa viti maalum.

    5. Rais akituhumiwa kujihusisha na makosa, ashitakiwe mahakamani.Ama akiwepo madarakani au anapokuwamestaafu.

    6...

    7...

    8...

    Na wengine muendelee na mawazo yenu.
     
  2. T

    Teko Senior Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    6.katiba imeseme idadi kamili ya wizara zinazotakiwa kuwepo,na kuzitaja.Hii itasadia kuzuia uundwaji wa wizara zisizo za lazima kwa malengo ya kuwasaidia marafiki.
    7.katiba itaje muda maalumu wa rais kuteua wabunge tangu kuundwa kwa serikali yake.pia sifa za watu wanaotakiwa kuteuliwa.
     
Loading...