Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji used laptop

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Masika, Dec 6, 2011.

  1. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Habari wandugu wa Jf
    Nina hitaji used laptop kwa ajili ya matumizi ya nyumbani iwe angalau pentium iv na kuendelea HD iwe japo 90GB
    RAM angalau 1GB NA KUENDELEA: MENGINEYO:- iwe katika hali nzuri
    BAJETI YANGU NI HADI Tsh 4K
    Niko dsm,kama unayo ni sms 0787883059 au rusha PM
     
  2. m

    marty JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 784
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nicheki 0713388226
     
  3. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sasa mbona haupatikani
     
  4. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwenye red vipi???

     
  5. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hizo ni kilo nne mkuu,laki nne
     
  6. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ndugu yangu "K" nafikiri ni 1,000 (kipimo cha metriki)! Kwa hiyo 4K ni 4,000.(nipo radhi kusahihishwa)
     
  7. v

    valid statement JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    wengine tulikimbia hesabu, metriki ni nini?
     
  8. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33

    kaka hizi ni lugha za kitaa tu sina maana hiyooo
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yeahhh Kilo ni Elfu. . . hivyo angesema ana 400K
     
  10. RR

    RR JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mtaani ukisema kilo 1 ina maana ya laki 1. btw, laptop imepatikana?
     
  11. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mitaaa ipi hiyo mkuu?K kwa njiuavyo hata mimi kama walivyosema ni 1,000
    Kwa hiyo 4K ilibidi iwe 4,000.
    Ninao hiyo laptop lakini haina guarantee tatizo lake kubwa ni kuwa inatumia external mouse. Kama hujapata ni PM?Tuongee
     
Loading...