Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji msaada wenu wa dhati

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rweye, Sep 16, 2011.

  1. R

    Rweye JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,752
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Aliye na charger/adaptor ya computer aina ya Accer yenye input 100-240V na output 19V..kama unayo naomba msaada wako nashindwa kuoperate kompyuta yangu,tuwasiliane kupitia 0717-522175
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    nenda kwenye jukwaa la science na technology kule kuna wataalam wanaweza kukupa hata technic ya kutumia charger ya wireless! Au hata charger ya kobe...
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,752
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Heeh! Charger ya kobe tena Mkuu wa chuo!!...ila wacha niende huko kwenye science na teke linalokujia
     
Loading...