Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji mkopo wa kuboresha biashara yangu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kiumbe duni, Feb 10, 2012.

  1. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau mimi nina biashara yangu grossery ndogo tu ya kawaida, nahitaji mkopo wa m1 nataka kuiboresha zaidi kwa kuongeza viti, meza pamoja na friza moja kubwa. Nisaidieni ni benki gani ninayoweza kupata mkopo kutokana na vigezo nilivyo navyo?. Ila benki ya Accises na nyingine zenye riba kubwa kama hii sizihitaji. Biashara yangu ina leseni.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kumbe unawafahamu access bank, basi wewe ni mzoefu mzuri wa mikopo
     
  3. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sina uzoefu wala sijawahi kukopa benki yoyote ile, ila kuna watu ninaowafahamu ambao wamechukua mkopo ktk hiyo benk ndio wamenipa taarifa hiyo. Hawana longolongo ktk kutoa pesa kama una vigezo huchukui hata siku 3 lkn riba yao ni noma halafu ukiyumba kidogo tu ktk malipo wanakufilisi.
     
  4. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Watembelee NMB, wana riba nzuri sana. Kwa kiwango hicho ni takribani laki moja kwa mwaka. Wasiwasi wangu ni collateral utakazotumia! But kizuri ni kwamba hata vitu vya nyumbani na vitendea kazi vya ofisini wanakubali. Kama unavyo usisite kuwaona hao au tembelea MYC4 kwenye www.myc4.com utakutana na wadau huko.

    Kila la heri
     
  5. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana mkuu, grossery yangu inatosha kama dhamana. Watu wengi wamenishauri niende NMB.
     
  6. t

    tinya Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ina maana hata mtu ambye sio mfanyakazi wa serikali anaruhusiwa kukopa NMB?
     
  7. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ndio maana yake Tinya. Yaani ulikuwa hujui hilo!
     
Loading...