Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji mkopo nina title deed ya 33 yrs.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by funny, Sep 4, 2012.

  1. funny

    funny Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba mnishauri ni benki gani inaweza kunipatia mkopo wa kuendelezea biashara yangu. Nina biashara ndogo ya stationery nataka kuiboresha.
    Naombeni msaada wenu.
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Title deed pekee haikufanyi wewe upate mkopo.Kigezo kikuu na muhimu ni uwezo wako wa kulipa deni na riba. Sasa umesema title deed ina miaka 33 je biashara yako ina miaka mingapi? je mapato yako kwa mwezi kiasi gani? je matumizi yako kiasi gani? je unahitaji kiasi gani? Hiyo nyumba au kiwanja chenye hiyo title kimeshafanyiwa valuation ? je thamani kiasi gani?
     
  3. funny

    funny Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja nifanyie kazi maswali yako kwanza . Thanks a lot bro.
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    You must be funny
     
Loading...