Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji mchumba....

Discussion in 'Love Connect' started by gwankaja, Jul 31, 2011.

  1. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 885
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 180
    Mimi ni kijana mwenye miaka 25, mrefu wa wastani, mcheshi, mtanashati, mtu makini, mkristo na nina elimu ya chuo kikuu. Nahitaji binti mkristo, mcheshi, mweupe, asiwe mnene, miaka 18-23, kidato cha sita na kuendelea, akiwa mchaga ni added advantage.
     
  2. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ungeweka picha yako ningekusaidia kuwakutanisha!
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    tutaaminije kama kweli we ni mtanashati? Weka photo.
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mnamuingiza mwenzenu chakani aweke photo kama yule mkaka aliyeweka hapa photo zake haahhhahah anayetaka kuuona u smart wake si am PM tu....?
     
  5. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 885
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 180
    Aaah aah JF ina mambo! Juzi mmempeleka chaka B.O.G<sijamwona mkareee> mnadhani mtanikamata na miye? Huo ndiyo ukweli, kuweni na imani tu.
     
  6. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 885
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Upo we mdada? Thread ya B.O.G nimeifuatilia mwanzo mwisho, nikaona ulivyomdondokea Ivuga na yale magari.. lol
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    weka picha ..wadada kibao hapa JF wapo hawana watu aisee...i wish you kila la kheri
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    we jamaa tulia .. wadada wengi wa hapa JF wanapenda mtu aweke picha yake
     
  9. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hahaha kanichomolea na magari yake,wewe je unayo??kama unayo hesabu umepata mke na thread tufunge lol
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    kila la kheri
     
  11. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 885
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    haya nitaiweka soon wala msikonde
     
  12. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 885
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    miye namilik baiskeli na shamba la migomba, nitawawekea picha punde.
     
  13. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 885
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 180
    Vipi umejuaje mkuu? Au huwa wanaleta taharifa kwako?
     
  14. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    hapana ...ok Boss yaishe.
     
Loading...