Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji Marine Boards na Milunda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Uswe, Oct 14, 2012.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ninahitaji marine boards na milunda kwa ajili ya ujenzi, ninafahamu hivi vitu huwa vinatumika mara moja.

    ninajaribu kupunguza gharama za ujenzi kwa hiyo natafuta milunda na marine board zilizotumika, kukodi au kununua. kama unazo na uko Dar Es Salaam, tafadhali nishtue au niPM
     
Loading...