Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji kuwasiliana na Waalimu wa Jangwani Sekondari...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mtoboasiri, Apr 23, 2012.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ...wa kike na wawe na at least first degree. Anaemfahamu japo mmoja ANI-PM tafadhali. Natanguliza shukrani zangu za dhati.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wa O level au A level?
     
  3. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Yeyote tu, bora awe wa kike na graduate!
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Unataka kuwaambia nin?
     
  5. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mmeanza! Hamna dogo watu nyie?!
    Kama uko serious, nahitaji candidates kwa ajili ya data collection ila sipo Dar na official channels zinani-frustrate!
     
  6. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sasa kwa nini unasisitiza walimu wa kike wa Jangwani? Ummezingatia vigezo na masharti gani?
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Kwani wakiume hawawezi kukupa details??
     
  8. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    wewe unawafahamu!!
     
  9. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Assuming wewe ni mwanaume, unaweza kumuuliza mwanafunzi kama akiwa period anapata shida ya concentration kwenye masomo yake? And if you are a man and stupid enough kuuliza swali la jinsi hiyo, unadhani wanafunzi wangapi wahusika watakupa jibu sahihi?
     
  10. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Assuming wewe ni mwanaume, unaweza kumuuliza mwanafunzi kama akiwa period anapata shida ya concentration kwenye masomo yake? And if you are a man and stupid enough kuuliza swali la jinsi hiyo, unadhani wanafunzi wangapi wahusika watakupa jibu sahihi?
     
  11. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wewe ni mtoto au mtu mzima? Assuming wewe ni mtu mzima (kwa mental age sio chronological age), unadhani ningewafahamu ningeuliza?
     
Loading...