Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji kuwa na mwenzangu

Discussion in 'Love Connect' started by ISHERUHINDA, May 7, 2011.

  1. I

    ISHERUHINDA New Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inanipa wakati mgumu kumchagua ni yupi niwe naye ktk maisha yangu kama BABA na MAMA. Kinachonipa ugumu ni maisha niliyo yaexpirience hapa Chuoni ambapo kwa Asilimia mia moja ya wanawake, asilimia tano tu ndo anaweza kuishi na mpenzi mmoja kwa mda angalau wa mwaka mmoja na hata miwili. Ila waliobaki leo ana huyu na kesho yule. Nashindwa kuelewa hivi kuwa na wengi ndio ufanisi ktk mapenzi au????.............. Nimechunguza kila Kabira wana mienendo yao. Wapo wale wakimya lakini kwa sura na sio matendo na wapo wale mapepe kwa vyote matendo na maneno pia wapo wale mapepe kwa maneno lakini watulivu wa tabia lakini kuwatambua hao ni kazi kubwa. Mda wote niliosho hapa chuo sijafanikiwa kumpata wa kunifaa ktk maisha. Inanipa wakati mgumu nikiona room mate wanaleta wakwao nami natoa chance for fare game tu na sio mie kuleta nao wakatoa chance. Je, nifanyeje maana mpaka sasa niko Mwaka wa Pili na umri tayari 24yr nahitaji mchumba, nifanyeje????............. Kwa ushauri zaidi nitafute kwa namba 0787 391 170 au 0759 065 348. THANKS AND BEST WISHES.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahah nikibeep utapiga??Nataka tu kukupa ushauri sema mfuko umetoboka!! Nwy. umeangalia nje ya chuo??Kuna wanawake zaidi ya hao unaoonana nao darasani kila siku. Angalia nje ya mazingira yako ya kila siku!Japo kwa mwanaume sioni una haraka gani!
     
  3. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    sina ushauri wa zaidi, hivyo sitokucheki katika simu. Acha niweke hapa ushauri wangu wa kawaida.
    Unaonekana umestahamili sana na sasa umeanza kushindwa kutokana na vishawishi. Na hivyo ndivyo vinavyokupelekea useme unataka mchumba.
    Je unataka mchumba kwa maana ya kuwa unataka umuoe karibuni au unamtaka ili akuwezeshe na wewe kupewa chance ya game? Uchumba huo wa kudumu na mwanamke kwa miaka 2 au mitatu sijuwi hata ukoje kama si uzinifu kabla ya ndoa.
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kijana soma ww unawaza vitu gani hivyo hayo mambo yapo tu m2 wangu kaza kwanza mengine badae.
     
  5. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    yani kama ni nyama tutakuja kula hadi tushindwe sisi tu
     
  6. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Anakimbilia ya kikubwa angejua yanakifu/kinaisha wala asinge hangaika.
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    soma kijana.........
     
  8. MAENE

    MAENE Senior Member

    #8
    May 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe bado kijana mdogo sana kufikiria mambo ya mapenzi sasa,ukizingatia ni mwanaume unakimbilia nini? Utayakuta hayo muda ukifika. Labla nisiusemee moyo pengine una lengo zuri tu lakuoa mapema sana baada tu ya masomo,na unaona huu ni wakati muafaka wa kutafuta mwezi wa maisha, kama ndivyo vyema coz ni afadhali kuoa kuliko kuanza uasherati. Lakini kama sivyo na lengo ni kutafuta mtu wa kufanya nae mapenzi, mdogo wangu sikushauri,soma kwa bidii sana achana na vishawishi hivyo kwa sasa havitakusaidia, after all baada ya kumaliza masomo nakushauri ujikaze usioe mapema sana,jipange vizuri kimaisha kwanza coz ndoa inakwenda kukuongezea majukumu makubwa zaidi( usifikiri ni kwenda kupata ile raha tu vijana wengi wanayoifikiria).
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Nitakupigia usiku nikupe ushauri.
     
  10. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hicho unachokikimbilia utakichoka ndani ya mwaka tena mwingi ukishalala nae mfululuzo mwezi tu ushachoka sijui haraka ya nini wewe hebu soma hukoa acha tamaa za kijinga
     
  11. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kazana kusoma kijana, Hakikisha unatengeneza GPA nzuri, hata umri wenyewe bado kabisa, nakwambia utakayempata pengine si mke sahihi wa kuoa. Maliza at least first degree, miaka 28 na kuendelea ni sawa, 24 jamani mbona mtoto mdogo sana?
     
Loading...