Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji kampani leo kwakuwa mgao wa umeme umezidi!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Che-lee, Jun 26, 2011.

  1. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutokana na mgao wa umeme kuwa 24,nyumbani hapakaliki na weekend hii! Hivyo naomba kwa mabinti mliopo dar yeyote anayeweza kuja kunipa kampani leo afanye hivyo!Nitakuwa beach za maeneo ya kigamboni, nafasi ni moja tu!NB Naomba nieleweke sio kwaajili ya mapenzi,nikupiga stori,kubadishana mawazo,nakutuliza machungu ya mgao wa umeme!!!Vinywaji vilaini na nauli nitakugharamia!Contact: 0715865544yeccotltd9@yahoo.com
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Haya ndugu! Mabinti mpoo! umesema nauli na vinywaji laini utatoa, vp chakula? Maana dada zetu ninavyowajua wanatisha.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    in ur circle of frnds,hakuna wanaoathirika na mgao wa umeme? wazo tu limenijia,haya j2 njema b4 simu haijakuzimikia!!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mmmh.....
    JF kiboko
     
  5. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu kwakuwa ninamachungu nahitaji sura na muonekano tofauti juu ya simu bado kachaji kamo labda katakata mida ya jioni! Yani kuchagi kwenye generator buku!!
     
  6. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mbwembwe+manjeda
     
  7. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenionea sana ndugu! Lakini mungu yu pamoja nami!!
     
  8. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani sioni calling yoyote wala sms na mda unazidi kuyoyoma!!
     
Loading...