Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji JF Orientation au JF Directions for Use

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Naisujaki Lekangai, Aug 23, 2012.

  1. Naisujaki Lekangai

    Naisujaki Lekangai JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 80
    Sina muda mrefu hapa JF. Napata shida sana kuhusu mambo mengi. Kwa mfano, kama nachangia mada ya mtu halafu nataka kumjulisha huyo mleta mada kwamba nimechangia, ntamjulishaje?
    Kuna mada nilitoa hapa, mchangiaji mmoja akaniambia 'ni PM' Manaake ni nini?
    Ninapoingia JF nakuta kabango ka kijani kameandikwa 'Notifications'.Kazi yake nini?

    Nilijitambulisha rasmi kwenye jukwaa la utambulisho lakini sikupewa maelezo yoyote ya namna ya kukata mitaa ya JF. sanasana niliambiwa "Karibu Mkuu Jisikie uko nyumbani."

    Bado kabisa sijajisikia nyumbani. Nahitaji mtu mwenyeji wa kunielekeza jinsi na namna ya mambo mbalimbali kama niliovyogusia hapo juu. Je, wapo watu maalum kwa kazi hiyo?

    Naomba msaada.
     
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,870
    Trophy Points: 280
    Umekaguliwa kwanza?
    Sharti la kuingia humu CC uwe umekaguliwa.
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Madame vipi ? Humuonei huruma huyu member mpya? Kujieleza kote hivyo alivyojieleza! Ukimpa issue za kukaguliwa ndy unazidi kumchanganya!
    Ni hivi naja kwako mgeni nikupa japo preface ni kwamba hapa kuna two path za contact , kuna hiyo ya pm means private message hii si contact ya siri kati yako na unaemtumia.
    Alafu ya pili ni public shares , ambako ndiyo kwenye kutolea posts, kusoma posts za wadau na kuchangia posts.
    Hapahitaji kumuarifu member uliyechangia post yake taarifa.
    Kwani ukishachangia mchango wako utakua public yaani eneo la wazi, si yeye tu uliyemchangia peke yake ndy atauona mchango wako , bali members yeyote aliye hapa akitaka kuusoma mchango wako ataupata.
    Aidha jaribu kufatilia rules na mienendo ya humu utaipata tu. Kwa uchache ni hayo.
    Hiyo habari ya kukaguliwa aliyokwambia madame B utaijua badae ukishazoea humu.
     
  4. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    imbombo ngafu!
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Karibu chit chat.Baada ya ukaribisho ni onyo kali.Humu jamvini kuna kinamama wameolewa na wengine wanachumbiwa.Tatizo baadhi ya midume humu ni mikware,macho mia mia,wakikutongoza usikubali wanataka wake zao wakutie macho.Chunga sana PM za wafuatao:
    Asprin Kaizer The Finest Erickb52 Judgement,.mtoboasiri platozoom,.youngmaster....nitarudi na oroza zaidi....oooops nimesahau@nyani ngabu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,725
    Trophy Points: 280
    Nyie Bishanga na Madame B mnazungumzia kitu kimoja?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaaaaa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    @naisujaki lengakai.......karibu sana vitu vyote utaelewa taratibu...........PM ni private message (sio massage) na mengine nitakuwa nakujulisha Mimi hapa kwenye hili jukwaa ni mratibu lakini pia kifupi ni kwamba mimi ni mmoja wa JF founder.

    In fact uta-enjoy sana na usisite kuniuliza mimi chochote. Kuhusu memba kadhaa hapa jukwaani kama Bishanga, Asprin na Erickb52 usiwe na shaka ni vijana tunawatrein ili baadaye waendeshe hili jukwaa bila tatizo lolote pale ambapo tutatingwa na majukumu mengine.

    Karbu sana............Ndimi platozoom
    JF FOUNDER
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Utapigwa wewe shauri yako
     
  10. Naisujaki Lekangai

    Naisujaki Lekangai JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 80
    Madame B ananiuliza hivi: Umekaguliwa kwanza?
    Sharti la kuingia humu CC uwe umekaguliwa
    .

    Kukaguliwa? Jamani! Sijabeba mabomu wala silaha za hatari. Hata hivyo nilipojitambulisha jukwaa la utambulisho si ndio kukaguliwa huko? Au?
     
  11. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,870
    Trophy Points: 280
    Ndio,
    wakezo hawakutoshelezi?
    Erickb52,njoo ukague haya mambo ya mgeni.
    Ukishindwa mpasie Nyani Ngabu,
    nae akichemsha mpe Young Master,akishindwa mtupe kwa Kaizer na mkiona hamumuwezi peleka kwa pebari la kihaya,Le Mutuz,Pedeshee Bishanga.
    Asprin tulia hvo hvo,
    safari hii humkagui mtu hapa,unapitilizaga wewe.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    come this way mgeni nikufanyie ukaguzi kabla ya kukupa kitambulishocha chit chat.
     
  13. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,870
    Trophy Points: 280
    Hapana kule haukaguliwi,kule unajaza Guest Book.
    Baada ya kuja humu CC kuna ukaguzi na upekuzi yakinifu unaofanywa na vijana wa Kova.
    Wanakwambia eti watajuaje kama umebeba mabomu?
    Usiogope shosti,nitakupeleka kwa mkaguzi mzuuuri anaitwa Asprin.
    Utapata faida nyingi sana toka kwake.
    Uko tayari?
    Au nikupeleke kwa Erickb52 au Bishanga?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Naisujaki Lekangai

    Naisujaki Lekangai JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 80
    Enhe cacico, ni nini maana ya "imbombo ngafu?"
     
  15. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,870
    Trophy Points: 280
    Yaelekea wewe ni Mlokole.
    Kwaheriii.
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Nime kubebea zawadi nzuri sana!
     
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Madame B nakuomba uje nae nimkague aisee maana lol raha hajazijua bado!
     
  18. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,870
    Trophy Points: 280
    Zawadi gani?
    Na nasikia pesa ya kusimamia kuvunjika kwa ndoa ya CL na Mtt6 umeshapewa.
    Ukitaka usalama,leo uje nayo nyumbani.
    La sivyo patachimbika.
     
  19. Naisujaki Lekangai

    Naisujaki Lekangai JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 80
    Madame B anaendelea kunipasha:
    Hapana kule haukaguliwi,kule unajaza Guest Book.
    Baada ya kuja humu CC kuna ukaguzi na upekuzi yakinifu unaofanywa na vijana wa Kova.
    Wanakwambia eti watajuaje kama umebeba mabomu?
    Usiogope shosti,nitakupeleka kwa mkaguzi mzuuuri anaitwa Asprin.
    Utapata faida nyingi sana toka kwake.
    Uko tayari?
    Au nikupeleke kwa Erickb52 au Bishanga?


    Huku kuna vijana wa Kova? Kova afande au mwingine?Sijaja huku JF kutakatisha fedha. Sasa vijana wa Kova wa kazi gani?
    Halafu mie Asprin situmii, nina vidonda vya tumbo. Naona kama hamtaki kunipa ukweli makini ila mnanichora tu!
     
  20. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,870
    Trophy Points: 280
    Hata sijui kapotelea wapi.
    Si unawajua vijana wa humu,usikute washambeba.
     
Loading...