Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaj mchumba(kike) Mwanza.

Discussion in 'Love Connect' started by frnk, Jun 21, 2012.

  1. f

    frnk Senior Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nataman sana kua na Mchumba wa kike,then akiwa tayari hapo baadae tufunge ndoa,niko mwanza,
    Awe btn 18-24,na mkaz wa mwanza pia.
    Mi 24yrs,ni mwanasheria na pia ni mjasilia mali,
    Nimechoka kua single...
    My # ni 0783215878 ni text tu na ntakujibu mapema.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Duh all the best :pray:
     
  3. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ol the best my little kaka, na ukimpata utujulishe pia!
     
  4. f

    frnk Senior Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thanks...@1stlady
     
  5. f

    frnk Senior Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ucjali ,ntawafahamisha tu...thanx.
     
  6. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    duh age sasa wengine ni vikongwe ila tunasaka pia.....
     
  7. f

    frnk Senior Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ha ha ha....May be ur an exception..we una age gan?
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Dogo,huyo ni mama kabisa,wewe unamwita kaka?
     
Loading...