Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahisi sina kosa!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kivyako, May 1, 2012.

  1. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,644
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 280
    Ndg wana JF kuna wadada ambao nikikutana nao macho yangu uenda moja kwa moja kifuani mwao kwa sababu 'nido' inakuwa njenje na wengne wana vinywele pale na wengne wamemwagia wese panangaa! Kwakweli mi uwa sijivungi kutupia jicho mpaka wengne utaona anaziba na mkono kwa aibu, hivi ni kosa kuangalia wajameni?
     
  2. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,042
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    ni koxa xana usirudie tena hasa kwa mke wangu..
     
  3. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,644
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 280
    Kumbe na shem ana expose!
     
  4. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    haa haa haaa haaaaa oooh god! My rib weeeh! Nimecheka sana mkuu! You made my day end well!
     
Loading...