Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahisi hili litatokea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by hamidshaban, Apr 5, 2012.

  1. h

    hamidshaban JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwamba mahakama itatengua matokeo Segerea ili kampen ziende sambamba na Arusha ili kugawa nguvu ya CDM tujiandae kwa lolote.!.
     
  2. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    hilo lipo wazi mkuu,kuna info nitakuja nazo soon

    kuna mambo yameanza kufanywa na ccm huko jimbo la Segerea kuashiria uchaguzi upo karibu
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu nakuunga mkono juu ya hili! dalili ziliishaanza kuonekana katika uchaguzi Arumeru mashariki. Tundu lisu na John Mnyika hawakupata muda wakutosha kushiriki coz walibanwa na kesi zao za uchanguzi majimboni mwao. viongozi chadema kuweni makini!
     
Loading...