Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za masomo-kiboriloni moshi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by NGULI, Sep 16, 2010.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    NAFASI ZA MASOMO
    *Chuo maalum kwa ajili ya kutoa ajira za chapchap kimefunguliwa hapa Kiborloni,
    Chuo Kimesajiliwa na VETA na kina waalimu waliobobea katika nyanja zote




    Chuo kinapokea maombi kwa wanafunzi waliomaliza darasa la saba kwa ajili ya kozi zifuatazo:*

    *1.** **Ulevi Mwezi mmoja;*

    *2.** **Ujambazi miezi sita;*

    *3.** **Kuchoma mtu kisu wiki moja;*

    *4.** **Kuchoma nyama kwenye baa miezi miwili;*

    *5. Kung’arisha viatu wiki tatu (maalum kwa vijana wa Rombo);*

    *6.** **Kuuza duka miezi mitatu;*

    *7.** **Kurekebisha mipaka ya kiwanja cha jirani miezi minne;*

    *8.** **Kupata mume msomi na mwenye wadhifa mkubwa miaka miwili;*

    *9.** **Kufuga ng’ombe mwaka mmoja;*

    *10.** **Kuendesha pick-up miezi minne;*

    *11.** **Kugombea udiwani miaka miwili;*

    *12.** **Kuendesha pikipiki za bodaboda na bajaji wiki sita;*

    *13.** **Kuchakachua mafuta mwaka mmoja;*

    *14.** **Kupata kazi TRA miezi mitatu;*

    *15.** **Kukwepa kodi wiki nane; na




    *16.** **jinsi ya kuishi eneo la Kimara, Dar es salaam.*

    *17.** **Kukatisha tiketi kwenye magari ya Moshi, Dar na Arusha ni bure;*


    Mwanafunzi lazima awe mchaga wa kuzaliwa pia baba na mama yake wawe wachaga, mwenye elimu ya msingi na asizidi miaka 18

    mwisho wa kupikea maombi ni kabla ya krismasi ya mwaka huu

    Nafasi za malazi zipo
    *Watakaojiandikisha mapema watafundishwa bila malipo,




    Barua kwa anuan hii



    chuo

    box 13334

    Kiborloni
    Moshi.



    Elisaria Mboroo

    Mkuu wa chuo
     
  2. a

    allydou JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    Kaazi kwelikweli,
     
  3. FormerGenius

    FormerGenius Member

    #3
    Sep 16, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha haaaa....nimeipenda hiyo no.14...ndio maana jamaa wako wengi pale
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wanajua sana hesabu hawa watu
     
  5. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Na Nafasi za wakufunzi?
     
  6. senator

    senator JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Dah kweli Hiki chuo babkubwa huyo Mkuu wa chuo nae noma!
     
  7. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    aiiiiiiiiiiii! wachaga mpo?
    watoto washamaliza std 7 tayari.
     
  8. A

    August_Shao Senior Member

    #8
    Sep 21, 2010
    Joined: Nov 23, 2007
    Messages: 117
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    unajua wachaga tunaandamwa sana.......ila thats what makes us grow stronger and stronger and become unstopable
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,719
    Trophy Points: 280
    Bado nafasi zipo kwenye namba 5 na namba 10?
     
  10. p

    pierre JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kyeleuwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ai ai,hii ni kali sana.Wachaga vipi tena ndugu zanguni?Mbona mambo yanawaandama nyie tu?Vipi uraisi na uenyekiti wa chama?na kitimoto?
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Leo siku yangu imekuwa nzuri kweli maana nimecheka nusu nizimie hasa hapo kwenye namba 4, 7 na 17 nimeshakumbana nao mara kibao
     
Loading...